MailPoet - MP2 - en to vi translation catalogue (1159 entries)

en:  %1$s email(s) scheduled.
vi:  %1$s email đã được lên lịch

en:  %1$s subscribers have been deleted.
vi: Những người đăng ký %1$s đã được xóa

en: "%2$s" imported from %1$s
vi: "%2$s" được nhập từ %1$s

en: "Read more" text
vi: Văn bản "Đọc thêm"

en: "View in browser"
vi: "Xem trên trình duyệt"

en: %1$s day | %1$s days
vi[0]: %1$s ngày

en: %1$s emails appear more than once in your file : %2$s.
vi: Email %1$s xuất hiện hơn một lần trong tệp tin của bạn: %2$s

en: %1$s emails are not valid : %2$s.
vi: email %1$s không hợp lệ: %2$s.

en: %1$s emails every %2$s
vi: %1$s email mỗi %2$s

en: %1$s hour | %1$s hours
vi[0]: %1$s giờ

en: %1$s minute | %1$s minutes
vi[0]: %1$s phút

en: %1$s out of %2$s sent.
vi: %1$s trong số %2$s đã được gửi

en: %1$s second | %1$s seconds
vi[0]: %1$s giây

en: %1$s subscribers added to %2$s.
vi: Người đăng ký %1$s đã được thêm vào %2$s.

en: %1$s subscribers have been added to "%2$s".
vi: người đăng ký %1$s đã được thêm vào "%2$s".

en: %1$s subscribers have been confirmed.
vi: người đăng ký %1$s đã được xác nhận

en: %1$s subscribers have been moved to "%2$s".
vi: người đăng ký %1$s đã được chuyển tới "%2$s".

en: %1$s subscribers have been removed from "%2$s".
vi: người đăng ký %1$s đã được xóa khỏi "%2$s".

en: %1$s subscribers have been removed from all existing lists.
vi: người đăng ký %1$s đã được xóa khỏi tất cả các danh sách

en: %1$s subscribers were exported. Get the exported file [link]here[/link].
vi: Người đăng ký %1$s đã được xuất. Tệp tin được xuất ra [link]ở đây[/link].

en: %1$s week | %1$s weeks
vi[0]: %1$s tuần

en: %1$s year | %1$s years
vi[0]: %1$s năm

en: %1$s's import list
vi: danh sách nhập của %1$s

en: %d file(s) have been successfully uploaded.
vi: %d file(s) đã tải lên thành công.

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
vi: %s vượt quá kích thước tối đa cho phép tải lên khi sử dụng việc tải lên nhiều tệp tin bằng trình duyệt

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
vi: %s vượt quá số lượng tải lên tối đa của trang này

en: %sTo edit%s, mouse over to show edit button below.
vi: %sĐể thay đổi%s, di chuột tới để hiển thị nút thay đổi bên dưới

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
vi: &#8220;%s&#8221; không tải lên được.

en: &lt; Prev
vi: &; trở lại

en: (%1$s votes)
vi: (%1$s phiếu bầu)

en: , %1$s of which were %2$s
vi: , %1$s trong đó là %2$s

en: ... or duplicate one below to copy its design.
vi: ... hoặc nhân đôi 1 trong những email bên dưới

en: 1 line | %d lines
vi[0]: 1 dòng

en: 1st
vi: Thứ nhất

en: 2nd
vi: Thứ hai

en: 3rd
vi: Thứ ba

en: 5 Minute User Guide
vi: 5 phút hướng dẫn sử dụng

en: << Back
vi: << Trở lại

en: A Brand New MailPoet. Let the Fun Begin.
vi: Một bản MailPoet hoàn toàn mới. Hãy bắt đầu

en: A checkbox is added as option for your customers to signup for your newsletter while purchasing from your digital store.
vi: Một hộp lựa chọn sẽ được thêm vào để khách hàng có thể đăng ký nhận tin khi họ thực hiện mua sắm trên website của bạn

en: A new list "%1$s" has been created out of this segment.
vi: Một danh sách mới "%1$s" đã được tạo trong khu vực này.

en: A subscriber is directed to a page of your choice after clicking on the unsubscribe link, at the bottom of a newsletter.
vi: Một người dùng được chuyển tới trang bạn chọn sau khi nhấp chuột vào đường dẫn hủy đăng ký, bên dưới của bản tin

en: A theme called %1$s exists already. To overwrite it, tick the corresponding checkbox before uploading.
vi: Theme có tên %1$s đã tồn tại. Để ghi đè lên nó, chọn ô tương ứng trước khi tải lên.

en: A well designed plugin for a simple idea.
vi: Một bản plugin được thiết kế tốt cho một ý tưởng đơn giản

en: Action Required
vi: Hành động cần có

en: Actions will be executed after %1$s messages
vi: Các thao tác sẽ được thực hiện sau %1$s tin nhắn

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate MailPoet Premium Version
vi: Kích hoạt plugin MailPoet Premium.

en: Activate if your SMTP ports are blocked.
vi: Kích hoạt nếu các cổng SMTP của bạn bị chặn

en: Activate now
vi: Kích hoạt ngay bây giờ

en: Add
vi: Thêm

en: Add / Edit group of posts
vi: Thêm/Sửa nhóm bài viết

en: Add Images
vi: Thêm hình ảnh

en: Add Link & Alternative text
vi: Thêm đường dẫn & văn bản thay thế

en: Add List
vi: Thêm danh sách

en: Add New Field
vi: Thêm trường thông tin mới

en: Add Subscriber
vi: Thêm người đăng ký

en: Add a checkbox in your forms, and choose which lists the user gets added to.
vi: Thêm một ô lựa chọn vào mẫu đăng ký trong plug-in này để người dùng mới tham gia danh sách bạn muốn

en: Add a checkbox on checkout page for your customers to subscribe to your MailPoet newsletters.
vi: Thêm một lựa chọn trên trang thanh toán cho khách hàng của bạn để đăng ký nhận bản tin MailPoet .

en: Add a checkbox on the registration form of this plugin so your new users join a list of your choice.
vi: Thêm một ô checkbox trên mẫu đăng ký của plugin này để người dùng mới nằm trong một danh sách lựa chọn của bạn

en: Add a link in the footer of all your newsletters so subscribers can edit their profile and lists. [link]See your own subscriber profile page.[/link]
vi: Thêm đường dẫn vào phần dưới tất cả các bản tin của bạn để người đăng ký có thể thay đổi hồ sơ và danh sách theo dõi của họ.[link]Hãy xem trang hồ sơ đăng ký của bạn.[/link]

en: Add a new field to add to your forms so your visitors can subscribe to your MailPoet newsletters.
vi: Thêm một trường mới vào các khung thông tin để khách truy cập có thể đăng ký nhận thông tin từ bạn.

en: Add item
vi: Thêm mục

en: Add link / Alternative text
vi: Thêm liên kết/Văn bản thay thế

en: Add list
vi: Thêm danh sách

en: Add more themes
vi: Thêm nhiều theme

en: Add new field
vi: Thêm trường thông tin mới

en: Add to list
vi: Thêm vào danh sách

en: Added
vi: Đã thêm

en: Address:
vi: Địa chỉ:

en: After submit...
vi: Sau khi gửi...

en: Align center
vi: Căn giữa

en: Align left
vi: Căn lề trái

en: Align right
vi: Căn phải

en: All
vi: Tất cả

en: All %1$s subscribers are selected.
vi: Tất cả những người đăng ký %1$s được lựa chọn

en: All Newsletters
vi: Tất cả Newsletters

en: All Sent
vi: Tất cả đã gửi

en: All subscribers on this page are selected.
vi: Tất cả những người đăng ký trên trang này đã được lựa chọn

en: Allow HTML edits
vi: Cho phép chỉnh sửa HTML

en: Allow site admins to change the sending method
vi: Cho phép người quản trị trang thay đổi phương pháp gửi.

en: Allow site admins to deactivate Signup Confirmation
vi: Cho phép người quản trị trang hủy kích hoạt việc xác nhận đăng ký

en: Allow users who register to your site to subscribe on a list of your choice.
vi: Cho phép người dùng đăng ký trên website của bạn có thể đăng ký nhận tin trên một danh sách bạn chọn

en: Allowed Files
vi: Các tập tin cho phép

en: Alphanumerical
vi: Chữ và số

en: Already paid?
vi: Đã thanh toán?

en: Alternative text:
vi: Văn bản thay thế:

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
vi: Có lỗi trong quá trình tải sản phẩm lên. Hãy thử lại sau

en: An error occurred. [link]Show more details.[/link]
vi: Có lỗi xuất hiện. [link]Hiển thị thêm chi tiết.[/link]

en: And taxonomies as well...
vi: và cả nguyên tắc phân loại...

en: Apply
vi: Áp dụng

en: April
vi: Tháng 4

en: Archive page shortcode
vi: Shortcode trang lưu trữ

en: Are you sure you selected the right port? You can leave it empty if you do not know what to specify
vi: Bạn có chắc là đã chọn đúng cổng? Bạn có thể để trống nếu bạn không biết chính xác

en: Are you sure you want to delete this custom field?
vi: Bạn có chắn chắn rằng muốn xóa trường thông tin tùy chọn này

en: Are you sure you want to delete this form?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mẫu này không?

en: Are you sure you want to ignore the %1$s subscribers of the list %2$s?
vi: Bạn có chắc bạn muốn bỏ qua %1$s người đăng ký của danh sách %2$s?

en: Ask for:
vi: Yêu cầu về:

en: August
vi: Tháng 8

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Author:
vi: Tác giả

en: Auto Newsletters
vi: Newsletter tự động

en: Automatic latest content
vi: Nội dung mới nhất tự động

en: Automatic newsletter
vi: Bản tin tự động

en: Automatically add paragraphs
vi: Tự động thêm các đoạn

en: Automatically sent...
vi: Tự động gửi...

en: Average rating: %1$s
vi: Đánh giá trung bình: %1$s

en: Back
vi: Trở lại

en: Back to lists
vi: Trở lại danh sách

en: Back to selection
vi: Quay lại phần chọn

en: Background
vi: Nền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Background color with alternate
vi: Màu nền có thể thay đổi màu

en: Batch insert options
vi: Lựa chọn thêm hàng loạt

en: Be creative! It's the first thing your subscribers see. Tempt them to open your email.
vi: Hãy sáng tạo, đây là thứ mà người đăng ký của bạn nhìn thấy đầu tiên. Hãy lôi kéo họ để mở email

en: Blocked IP
vi: Địa chỉ IP bị chặn

en: Bookmarks Selection
vi: Lựa chọn đánh dấu

en: Bounce Handling
vi: Xử lý Bounce

en: Bounce handling connection test
vi: Kiểm tra kết nối việc xử lý bounce

en: Bounce handling processing
vi: Đang xử lý bounce

en: Bounced
vi: Bounce

en: Bulk Actions
vi: Các hành động

en: Button label:
vi: Tên nhãn

en: CSV file
vi: File CSV

en: Can you confirm that this column is corresponding to that field?
vi: Bạn có thể xác nhận rằng cột này tương ứng với trường thông tin đó không?

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cannot access CSV file. Verify access rights to this directory "%1$s"
vi: Không thể truy cập tệp tin CSV, xác nhận quyền truy cập tới danh mục "%1$s"

en: Categories and tags
vi: Các danh mục và thẻ

en: Categories:
vi: Danh mục

en: Change log
vi: Ghi chép thay đổi

en: Change the footer's content in MailPoet's %1$sSettings%2$s page.
vi: Thay đổi nội dung chân trang trong trang %1$sSettings%2$s của MailPoet

en: Charset
vi: Bảng mã

en: Check again what you're trying to import.
vi: Kiểm tra lại những gì bạn đang cố gắng nhập vào

en: Check this box if you want transparency
vi: Chọn hộp này nếu bạn muốn trong suốt

en: Check your inbox now to confirm your subscription.
vi: Kiểm tra hộp thư của bạn để xác nhận việc đăng ký.

en: Check your inbox or spam folder now to confirm your subscription.
vi: Kiểm tra hòm thư đến hoặc hòm thư rác để xác nhận đăng ký

en: Checking license
vi: Kiểm tra bản quyền

en: Cheers, your MailPoet Newsletter Plugin
vi: Cheers, Plugin MailPoet Newsletter của bạn

en: Choose a FROM name and email address for notifications emails.
vi: Chọn một tên Từ Người Gửi và địa chỉ email để nhận thông báo

en: Choose a list
vi: Chọn một danh sách

en: Clear selection
vi: Bỏ lựa chọn

en: Click here to add a title or text.
vi: nhập chuột vào đây để thêm tiêu đề hoặc chữ

en: Click here to subscribe
vi: Nhấn ở đây để đăng ký

en: Click here to unsubscribe
vi: Nhấn ở đây để hủy đăng ký

en: Click here to view media.
vi: Nhấp chuột vào đây để xem phương tiện

en: Clicked
vi: Đã nhấp chuột

en: Clicked on
vi: Được nhấp chuột vào

en: Clicks
vi: Nhấp chuột

en: Close
vi: Đóng

en: Configuration and Permissions
vi: Cấu hình và Phân Quyền

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Configure SPF and DKIM independently for each site.
vi: Cài đặt SPF và DKIM độc lập cho mỗi trang

en: Configure each site manually
vi: Cài cấu hình bằng tay cho mỗi trang

en: Configure your DNS by adding a key/value record in TXT as shown below.
vi: Cài đặt cấu hình DNS của bạn bằng việc thêm chìa khóa/giá trị bản ghi trong TXT như hiển thị bên dưới.

en: Confirm Reinstallation
vi: Xác nhận cài đặt lại

en: Confirm activating the MailPoet Premium Plugin?
vi: Xác nhận kích hoạt plugin MailPoet Premium?

en: Confirm installing the MailPoet Premium Plugin?
vi: Xác nhận việc cài đặt plugin MaiiPoet Premium?

en: Confirm unconfirmed subscribers
vi: Xác nhận những người đăng ký chưa xác nhận tài khoản

en: Confirm your subscription to %1$s
vi: Xác nhận đăng ký của bạn cho %1$s

en: Confirmation page
vi: Trang xác nhận

en: Conflict
vi: Xung đột

en: Congrats, your Premium license is active. One last step...
vi: Chúc mừng, bản quyền Premium của bạn đã kích hoạt. Bước cuối cùng...

en: Contact Support
vi: Liên hệ hỗ trợ

en: Contact your administrator to modify that, it should be configurable.
vi: Hãy liên hệ với người quản trị của bạn để thay đổi điều đó, việc này có thể thực hiện được

en: Content
vi: Nội dung

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copy of
vi: Sao chép của

en: Copy paste in a text box
vi: Cắt dán trong hộp ký tự

en: Create a new email
vi: Tạo một email mới

en: Create a new form
vi: Tạo một mẫu mới

en: Create a new list
vi: Tạo một danh sách mới

en: Created on
vi: Được tạo vào

en: Current day of the month in ordinal, ie. 2nd, 3rd, etc.
vi: Ngày hiện tại của tháng theo thứ tự, chẳng hạn 2nd, 3rd...

en: Current day of the month number
vi: Ngày hiện tại của tháng

en: Current month number
vi: số của tháng hiện tại

en: Currently viewing
vi: Hiện tại đang xem

en: Custom Fields
vi: Trường tùy biến

en: Custom dates
vi: Ngày tùy chọn

en: Custom horizontal line
vi: Tùy chọn đường ngang

en: Daily summary of emails sent
vi: Tổng hợp các email gửi hàng ngày

en: Date
vi: Ngày

en: Date created
vi: Ngày khởi tạo

en: Date sent
vi: Dữ liệu đã gửi

en: Day
vi: Ngày

en: Debug mode
vi: Chế độ kiểm tra lỗi

en: December
vi: Tháng 12

en: Decide which emails a new customer gets automatically, based on the product he just purchased. This a Premium add-on for WooCommerce.
vi: Gởi email cho khách hàng một cách tự động dựa trên sản phẩm khách hàng vừa mua. Đây là phần mở rộng trả phí dành cho WooCommerce

en: Default style saved.
vi: Style mặc định đã lưu.

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete field
vi: Xóa trường thông tin

en: Delete image for all newsletters?
vi: Xóa hình ảnh cho tất cả bản tin?

en: Delete subscribers
vi: Xóa người đăng ký

en: Delete these newsletters for ever?
vi: Xóa những thông báo này mãi mãi?

en: Delete these subscribers forever?
vi: Xóa những người đăng ký này vĩnh viễn

en: Delete this newsletter for ever?
vi: Xóa thông báo này mãi mãi?

en: Delete this subscriber forever?
vi: Xóa người đăng ký này vĩnh viễn

en: Deleting a list will not delete any subscribers.
vi: Xóa một danh sách không làm xóa bất cứ người đăng ký nào.

en: Delivery method
vi: Cách gửi

en: Description
vi: Mô tả

en: Details & PSD
vi: Chi tiết & PSD

en: Device
vi: Thiết bị

en: Did these subscribers ask to be in your list?
vi: Những người đăng ký này có yêu cầu được đưa vào danh sách không?

en: Dismiss
vi: Ẩn

en: Display and insert options
vi: Hiển thị và thêm các lựa chọn

en: Display label within input:
vi: Hiển thị nhãn trong khu vực nhập liệu

en: Display labels in inputs
vi: Hiển thị tên nhãn trong ô điền thông tin

en: Display problems? [link]View this newsletter in your browser.[/link]
vi: Có vấn đề về hiển thị? [link] Xem bản tin trên trình duyệt của bạn.[/link]

en: Display...
vi: hiển thị...

en: Displays at the top of your newsletters. Don't forget to include the link tag, ie: [link]The link[/link]
vi: Hiển thị trên đầu của bản tin. Đừng quên phải bao gồm cả đường dẫn thẻ, ví dụ: [link]đường dẫn[/link]

en: Divider
vi: Phân chia

en: Divider Selection
vi: Lựa chọn phân cách

en: Dividers Selection
vi: Lựa chọn phân cách

en: Do not match as a 'date field' if most of the rows for that column return the same error.
vi: Không phù hợp với ' trường thông tin về ngày' nếu hầu hết các dòng sử dụng cho cột bị cùng một lỗi.

en: Do or do not. There is no try.
vi: Làm hay không làm. Không có thử.

en: Do you want to install that version?
vi: Bạn có muốn cái đặt phiên bản đó không?

en: Domain
vi: Tên miền

en: Don't forget to include: <br><br>[activation_link]Confirm your subscription.[/activation_link]. <br><br>Optional: [lists_to_confirm].
vi: Đừng quên thêm vào: <br><br>[activation_link]xác nhận đăng ký.[/activation_link]. <br><br>tùy chọn: [danh sách_để_xác nhận].

en: Don't see the add-on you're looking for? <a href="%s">Submit it</a> in our contact form.
vi: Không thấy tiện ích mở rộng bạn đang tìm kiếm?<a href="%s">Gửi nó lên</a> trong mẫu thư liên hệ của chúng tôi

en: Don't send to existing subscribers, only to future ones.
vi: Không gửi cho những người đăng ký hiện tại, chỉ cho những người sắp tới

en: Don't wait & send right now.
vi: Không đợi & gửi ngay

en: Done
vi: Hoàn thành

en: Download
vi: Tải về

en: Download as .zip
vi: Tải với tệp tin .zip

en: Download original Photoshop file
vi: Tải về bản gốc tệp tin Photoshop

en: Download the Premium plugin.
vi: Tải plugin bản Premium

en: Downloads: %1$s
vi: Tải về: %1$s

en: Draft
vi: nháp

en: Drag and drop %1$stext, posts, dividers.%2$s Look on the right!
vi: Kéo và thả %1$svănbanr, bài viết, phân cách.%2$s hãy nhìn bên phải!

en: Drag the widgets below into your newsletter.
vi: Kéo các widget dưới đây vào bản tin của bạn

en: Drop files here
vi: Kéo tập tin vào đây

en: Drop your footer image here.
vi: Đưa hình ảnh chân trang của bạn vào đây

en: Drop your logo in this header.
vi: Đưa logo của bạn vào tiêu đề này

en: Duplicate
vi: Làm bản sao

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit Automatic latest content
vi: Chỉnh sửa nội dung tự động mới nhất

en: Edit Lists
vi: Chỉnh sửa danh sách

en: Edit custom field
vi: Thay đổi trường thông tin tùy chọn

en: Edit display
vi: Chỉnh sửa hiển thị

en: Edit field
vi: Chỉnh sửa trường thông tin

en: Edit form
vi: Sửa mẫu

en: Edit lists
vi: Sửa các danh sách

en: Edit name
vi: Sửa tên

en: Edit subscription page link
vi: Thay đổi đường dẫn trang đăng ký

en: Edit text
vi: Sửa văn bản

en: Edit your subscriber profile: %1$s
vi: Chỉnh sửa thông tin của bạn: %1$s

en: Edit your subscription
vi: Chỉnh sửa cài đặt đăng ký của bạn

en: Editing list %1$s
vi: Sửa danh sách %1$s

en: Element has been deleted.
vi: Thành phần vừa được xóa

en: Elements deleted
vi: Thành phần đã bị xóa

en: Email %1$s already exists.
vi: Email %1$s đã tồn tại

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email Status
vi: Tình trạng email

en: Email content
vi: Nội dung email

en: Email notifications
vi: Email thông báo

en: Email subject
vi: Tiêu đề email

en: Email will be sent to %1$s at %2$s
vi: Email se được gửi tới %1$s tại %2$s

en: Enable MailPoet's Cron
vi: Cho phép MailPoet Cron

en: Enable signup confirmation
vi: Cho phép xác nhận đăng ký

en: Enable this to show MailPoet's errors. Our support might ask you to enable this if you seek their help.
vi: Cho phép nó hiển thị lỗi của MailPoet. Đôi ngũ hỗ trợ của chúng tôi có thể yêu cầu bạn cho phép nó nếu bạn yêu cầu trợ giúp.

en: Enabled
vi: cho phép

en: Enforce all sites to send with a unique FROM email address. You only need to configure the Automated Bounce Handling (Premium), SPF & DKIM only once.
vi: Yêu cầu tất cả các trang gửi với một địa chỉ email riêng. Bạn chỉ cần đặt cấu hình Tự Động Xử Lý Bounce (ở bản Premium), SPF & DKIM duy nhất một lần.

en: Enter the email addresses that should receive notifications (separate by comma).
vi: Điền địa chỉ email để nhận thông báo (cách nhau bởi dấu phẩy)

en: Error Saving newsletter...
vi: Lỗi khi lưu newsletter...

en: Error Sending Message <b><i>%s</i></b> to <b><i>%s</i></b>
vi: Lỗi gửi tin nhắn <b><i>%s</i></b> tới <b><i>%s</i></b>

en: Error Validating the fields
vi: Lỗi xác nhận trường thông tin

en: Error matching date.
vi: Lỗi không thấy ngày phù hợp

en: Error when inserting emails.
vi: Có lỗi khi thêm email

en: Error when inserting list.
vi: Có lỗi khi thêm danh sách.

en: Excel for Windows
vi: Excel cho Windows

en: Exit popup will appear when your cursor leaves the window.
vi: exit popup sẽ xuất hiện khi con trỏ chuột rời khỏi cửa sổ

en: Exit popups are not only "in vogue", they are provably increasing conversions and therefore boost marketing, signups and sales. wBounce displays an inline popup before the user leaves your site.
vi: exit popups không chỉ phù hợp xu hướng, mà chúng còn làm tăng tỷ lệ chuyển đổi từ đó thúc đẩy marketing, việc đăng ký nhận tin và việc bán hàng. wBounce hiển thị popup trước khi người dùng rời khỏi website của bạn

en: Export
vi: Xuất dữ liệu

en: Export Subscribers
vi: Xuất danh sách người nhận tin

en: Export confirmed subscribers only
vi: Chỉ xuất những người đăng ký đã xác nhận

en: Export to CSV
vi: Xuất dữ liệu dạng CSV

en: Exporting %1$s subscribers
vi: Đang xuất dữ liệu những người đăng ký %1$s

en: FROM email address for sites using this method
vi: Từ các địa chỉ email cho các trang sử dụng phương pháp này

en: Failed Permanently
vi: Hoàn toàn không gửi được

en: Failed Send
vi: Gửi không được

en: February
vi: Tháng 2

en: Field "%1$s" is required in table "%2$s".
vi: Trường thông tin "%1$s" là bắt buộc trong bảng "%2$s".

en: Field "%1$s" needs to be a valid Email.
vi: Trường thông tin "%1$s" cần phải là email hợp lệ

en: Field's name:
vi: Tên trường thông tin

en: File canceled.
vi: Tệp tin được hủy bỏ

en: Filter
vi: Lọc

en: Filter by status
vi: Lọc theo tình trạng

en: Filter by type
vi: Lọc theo dạng

en: Final step: last details
vi: Bước hoàn tất: Những chi tiết cuối cùng

en: First Name
vi: Tên

en: First name
vi: Tên

en: First step: main details
vi: Bước đầu: các chi tiết chính

en: Footer
vi: Chân trang

en: Footer background
vi: Hình nền ở chân trang

en: Footer text
vi: Văn bản ở chân trang

en: For your own use and never shown to your subscribers.
vi: Chỉ để cho bạn sử dụng và không bao giờ hiển thị cho những người đăng ký

en: Format
vi: Định dạng

en: Free
vi: Miễn phí

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: From
vi: Có

en: Full name of current day
vi: Tên đầy của của ngày hiện tại

en: Full name of current month
vi: Tên của tháng hiện tại

en: Geeky Options
vi: Các tùy chọn đặc biệt

en: Get Help!
vi: Nhờ giúp đỡ

en: Get Premium now
vi: Hãy dùng Premium ngay

en: Get [link]MailPoet Premium[/link] to see the link.
vi: Sở hữu [link]MailPoet Premium[/link] để nhìn thấy đường dẫn.

en: Get all MS users
vi: Lấy tất cả người sử dụng MS

en: Go Premium!
vi: Nâng cấp lên Premium

en: Great, you'll never hear from us again!
vi: Bạn sẽ không nhận được thông tin từ chúng tôi nữa!

en: HTTP error.
vi: Lỗi HTTP

en: Header
vi: Đầu trang

en: Header background
vi: Nền đầu trang

en: Heading 1
vi: Tiêu đề 1

en: Heading 2
vi: Tiêu đề 2

en: Heading 3
vi: Tiêu đề 3

en: Hello!
    
    Hurray! You've subscribed to our site.
    We need you to activate your subscription to the list(s): [lists_to_confirm] by clicking the link below: 
    
    [activation_link]Click here to confirm your subscription.[/activation_link]
    
    Thank you,
    
     The team!
vi: Xin chào,
    Bạn đã đăng ký nhận tin từ chúng tôi. Bạn cần kích hoạt đăng ký cho danh sách [danh sách cần xác nhận] bằng việc nhấp chuột vào đường dẫn dưới đây
    activation_link]Chọn vào đây để kích hoạt nhận bản tin.[/activation_link]

en: Here is the list of bounced emails.
vi: Đây là danh sách các email bị bounce

en: Hey! %1$s has an update (version %2$s), <a href="%3$s">click here to update</a>.
vi: Hey! %1$s có một cập nhật (phiên bản %2$s), <a href="%3$s">chọn vào đây để cập nhật</a>.

en: Hey! We have a quick question for you:
vi: Hey, chúng tôi có một câu hỏi nhanh cho bạn:

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide display options
vi: Ẩn tùy chỉnh hiển thị

en: Hide this message
vi: Ẩn tin nhắn này

en: Hide!
vi: Ẩn!

en: Horizontal line
vi: Đường ngang

en: How about a new list?
vi: Bạn có muốn tạo một danh sách mới không?

en: How do you want to import?
vi: Bạn muốn nhập dữ liệu thế nào?

en: Howdy,
    
     The subscriber %1$s has just subscribed to your list '%2$s' 
    
     Cheers,
    
     The MailPoet Plugin
vi: Howdy, Người đăng ký %1$s đã đăng ký nhận tin từ danh sách '%2$s' của bạn. Chúc mừng, MailPoet Plugin

en: Howdy,
    
     The subscriber %1$s has just unsubscribed to your list '%2$s' 
    
     Cheers,
    
     The MailPoet Plugin
vi: Howdy, người đăng ký %1$s đã hủy đăng ký trong dách sách của bạn

en: I'll setup a cron job on my server to execute at the frequency I want. Read about [link]setting up a cron job yourself[/link].
vi: Tôi sẽ cài đặt công việc định kỳ (cron job) trên máy chủ của tôi để lựa chọn tần suất tôi muốn. Đọc thêm về [link]tự cài đặt công việc định kỳ[/link].

en: I'm a premium user, MailPoet.com will make sure my emails get sent on time.
vi: Tôi là người dùng phiên bản Premium, MailPoet.com sẽ đảm bảo các email của tôi được gửi đúng giờ.

en: IO error.
vi: Lỗi IO

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: If I want I can [link]create an additional cron job[/link] on my end to increase the frequency.
vi: Nếu tối muốn, tôi có thể [link]tạo thêm một cron job [/link] để tăng tần suất gửi.

en: If I want I can [link]create an additional cron job[/link] on my end to increase the sending frequency.
vi: Nếu tối muốn, tôi có thể [link]tạo thêm một cron job [/link] để tăng tần suất gửi.

en: If a theme with the same name exists, overwrite it.
vi: Nếu có một theme trùng tên đã tồn tại, hãy ghi đè lên nó

en: If the answer is "no", consider yourself a spammer.
vi: Nếu câu trả lời là "không", bạn là người tạo thư rác

en: If you confirm the theme switch, it will override your header, footer, dividers and styles
vi: Nếu bạn xác nhận việc đổi theme, nó sẽ thay đổi đầu trang, chân trang, phân cách và styles của bạn

en: If you confirm this, all your current MailPoet data will be erased (newsletters, themes, statistics, lists, subscribers, etc.)
vi: Nếu bạn xác nhận điều này, tất cả các dữ liệu hiện tại trong MailPoet của bạn sẽ bị xóa (các bản tin, các themes, thống kê, danh sách, người đăng ký...)

en: If you have this problem, then this is your solution. Totally free too.
vi: Nếu bạn gặp vấn đề này, thì đây là cách giải quyết, hoàn toàn miễn phí

en: If you leave this area empty, it will not display once you send your email
vi: Nếu bạn bỏ trống chỗ này, nó sẽ không hiển thị một khi banj gưir email

en: If you recently, successfully, sent a lot of emails, those errors may also be due to your server limitations.
vi: Nếu bạn gửi thành công nhiều email gần đây, những lỗi này có thể do giới hạn máy chủ của bạn

en: If you want to use a Gmail address, you need to send with Gmail. Check <a id="tip-send-with" href="%s">sending settings</a>.
vi: Nếu bạn muốn sử dụng địa chỉ Gmail, bạn cần gửi bằng Gmail. Kiểm tra <a id="tip-send-with" href="%s">cài đặt gửi đi</a>.

en: Ignore column...
vi: Bỏ qua cột

en: Ignore current subscribers
vi: Bỏ qua những người đăng ký hiện tại

en: Image
vi: hình ảnh

en: Image Parameters
vi: Thông số hình ảnh

en: Image alignment
vi: Căn chỉnh hình ảnh

en: Image has been deleted.
vi: Hình ảnh vừa được xóa.

en: Image selection has been saved.
vi: Lựa chọn hình ảnh đã được lưu.

en: Image selection has not been saved.
vi: Lựa chọn hình ảnh không được lưu.

en: Image width
vi: Độ rộng hình ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Import
vi: Nhập dữ liệu

en: Import "%1$s" as date field
vi: Nhập với "%1$s" là trường thông tin ngày

en: Import Subscribers
vi: Nhập người đăng ký

en: Import as "%1$s"
vi: Nhập với "%1$s"

en: Import from %1$s
vi: Nhập dữ liệu từ %1$s

en: Import from plugin %1$s has been cancelled.
vi: Nhập dữ liệu từ plugin %1$s đã được hủy

en: Import from plugin %1$s has been completed.
vi: Nhập dữ liệu từ plugin %1$s đã hoàn thành

en: Import subscribers from plugins
vi: Nhập người đăng ký từ các plugin

en: Import the %1$s subscribers from the plugin: %2$s
vi: Nhập những người đăng ký %1$s từ plugin: %2$s

en: In Queue
vi: Đang chờ

en: In queue
vi: Trong trạng thái chờ

en: Include author
vi: bao gồm tác giả

en: Include categories
vi: Bao gồm các phân loại

en: Includes: %1$s
vi: Bao gồm: %1$s

en: Industry
vi: công nghiệp

en: Information is missing.
vi: Thông tin bị thiếu

en: Insert Subscription Form
vi: Thêm mẫu đăng ký nhận tin

en: Insert [newsletter:total] to show number of posts, [newsletter:post_title] to show the latest post's title & [newsletter:number] to display the issue number.
vi: Thêm [newsletter:total] để hiển thị số lượng bài viết, [newsletter:post_title] để hiển thị tiêu đề các bài viết mới nhất và [newsletter:number] để hiển thị số hiệu xuất bản

en: Insert block here
vi: Thêm khối (block) tại đây

en: Insert dynamic data about your subscribers, the newsletter, today's date, etc...
vi: Thêm dữ liệu động về những người đăng ký, bản tin, thông tin ngày...

en: Insert form
vi: Chèn form

en: Insert selected
vi: thêm cái đã chọn

en: Inserting selected articles...
vi: Đang thêm các bài báo đã chọn...

en: Install Themes
vi: Cài đặt giao diện

en: Install from WordPress.org
vi: Cài đặt từ WordPress.org

en: Installing MailPoet Newsletter Premium plugin
vi: Cài đặt plugin MailPoet Newsletter Premium

en: Installing MailPoet Premium Version
vi: Cái đặt phiên bản MailPoet Premium

en: Is this field mandatory?
vi: Trường này có bắt buộc không

en: Issue number
vi: Số xuất bản

en: It doesn't always work the way we want it to, doesn't it? We have a [link]dedicated support website[/link] with documentation and a ticketing system.
vi: Không phải lúc nào mọi việc cũng theo ý chúng ta. Chúng tôi có [/link]website để hỗ trợ[/link] cùng với tài liệu và hệ thống thẻ thông tin

en: It seems your widget has been deleted from the WordPress' [link]widgets area[/link].
vi: Có vẻ như Widget của bạn được bị xóa khỏi [link]khu widget[/link] của Wordpress

en: It's free, and has proven popular with our users.
vi: Miễn phí và được rất nhiều người tin dùng

en: January
vi: Tháng 1

en: July
vi: Tháng 7

en: June
vi: Tháng 6

en: Key
vi: Chìa khóa

en: Label:
vi: Nhãn:

en: Last
vi: Cuối cùng

en: Last 180 days
vi: 180 ngày trước

en: Last 30 days
vi: 30 ngày trước

en: Last 365 days
vi: 365 ngày trước

en: Last 7 days
vi: 7 ngày trước

en: Last 90 days
vi: 90 ngày trước

en: Last Name
vi: Họ

en: Last click
vi: Nhấp chuột lần cuối

en: Last month
vi: Tháng trước

en: Last name
vi: Họ

en: Last open
vi: Mở lần cuối

en: Last updated: %1$s
vi: Cập nhật lần cuối: %1$s

en: Latest batch was sent %1$s ago.
vi: Loạt email gần nhất đã được gửi  %1$s trước đây

en: Latest content already sent.
vi: Nộ dung mới nhất đã được gởi đi.

en: Latest post title
vi: Tiêu đề bài viết mới nhất

en: Leaky Paywall is a Premium plugin to put content behind a paywall. This add-on manages your customers' customers subscriptions.
vi: Leaky Paywall là một plug-in Premium để đưa nội dung phía sau paywall. Tiện ích thêm này quản lý việc khách hàng đăng ký của khách hàng của bạn

en: Learn more.
vi: Tìm hiểu thêm.

en: Leave this option to Yes. Only a tiny portion of SMTP services ask Authentication to be turned off.
vi: Hãy chọn "Đúng" cho lựa chọn này. Chỉ một phần nhỏ các dịch vụ SMTP kiêu cầu xác thực để được tắt

en: Let subscribers select their lists:
vi: Để người đăng ký chọn danh sách

en: Letters only
vi: Chỉ các chữ cái

en: Line is empty
vi: Dòng này trống

en: Link
vi: Đường dẫn

en: Link to browser version
vi: Đường dẫn tới phiên bản ở trình duyệt

en: Links
vi: Các đường dẫn

en: List "%1$s" has been deleted.
vi: Danh sách "%1$s" đã được xóa

en: List "%1$s" has been duplicated.
vi: Danh sách "%1$s" đã được tạo bản sao

en: List "%1$s" has been synchronised.
vi: Danh sách "%1$s" đã được đồng bộ

en: List created based on a newsletter segment.
vi: Danh sách được tạo nên từ một khu vực bản tin mới

en: List has been updated.
vi: Danh sách đã được cập nhật

en: List of fields to export
vi: Danh sách các trường xuất dữ liệu

en: List of forms
vi: Danh sách các mẫu

en: List selection
vi: Lựa chọn danh sách

en: Lists
vi: Danh sách

en: Lists and Subscribers
vi: Danh sách và những người đăng ký

en: Lists to which the subscriber was subscribed.
vi: Danh sách người đăng ký đã được đăng ký

en: Loading more Results...
vi: Đang tải thêm kết quả...

en: Loading results...
vi: Đang tải kết quả...

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Local time is <code>%1$s</code>
vi: Giờ địa phương là <code>%1$s</code>

en: Login
vi: Tài khoản

en: Looking for a faster method to send? [link]Read more[/link] on sending with a professional SMTP.
vi: Tìm kiếm cách gửi nhanh hơn? [link]tìm hiểu thêm[/link] về việc gửi bằng SMTP chuyên nghiệp

en: MailPoet Subscription Form
vi: Mẫu đăng ký của MailPoet

en: MailPoet Version
vi: Phiên bản MailPoet

en: MailPoet Version:
vi: Phiên bản MailPoet:

en: MailPoet cannot be reinstalled because your folder <em>wp-content/uploads/wysija</em> needs to be writable. Change your permissions and reinstall.
vi: MailPoet không thể cài đặt lại được bởi vì thư mục  <em>wp-content/uploads/wysija</em> cần phải ghi được. Hãy thay đổi quyền để có thể cài lại

en: MailPoet has been reinstalled successfully using the same version. Settings and data have been deleted.
vi: MailPoet đã được cài đặt lại thành công với phiên bản như cũ. Dữ liệu và tùy chỉnh đã bị xóa

en: MailPoet has been uninstalled. Your site is now cleared of MailPoet.
vi: MailPoet đã được gỡ bỏ. Trang của bạn hiện đã không còn MailPoet

en: MailPoet page
vi: Trang MailPoet

en: MailPoet says:
vi: MailPoet nói rằng:

en: Mailbox Full
vi: Hộp thư đầy

en: Mailbox not available
vi: Hộp thư không sẵn sàng

en: March
vi: Tháng 3

en: Match data
vi: Dữ liệu phù hợp

en: Maximum of posts to show
vi: Số lượng hiển thị bài viết tối đa

en: Maximum upload file size: %d%s.
vi: Kích thước tập tin được tải lên: %d%s.

en: May
vi: Tháng 5

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
vi: Vượt quá dung lượng bộ nhớ, hãy thử tệp tin có dung lượng nhỏ hơn

en: Message delayed
vi: Tin nhắn bị hoãn

en: Method set by the network admin.
vi: Phương pháp sẽ do người quản trị hệ thống thiết lập

en: Modified On
vi: Chỉnh sửa vào

en: Modify
vi: Thay đổi

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Month
vi: Tháng

en: Month (January, February,...)
vi: Tháng (Tháng một, tháng hai...)

en: Move to list
vi: Di chuyển tới danh sách

en: My first list
vi: Danh sách đầu tiên của tôi

en: My rating: %1$s
vi: Đánh giá của tôi: %1$s

en: N/A
vi: Không có

en: Name
vi: Tên

en: Name & email of yourself or your company.
vi: Tên & email của bạn hoặc công ty của bạn

en: Network's Default Sending Method
vi: Phương pháp gửi mặc định của hệ thống

en: Network's Method
vi: Phương pháp của hệ thống

en: Never opened or clicked
vi: Chưa được mở hay nhấp chuột

en: New Form
vi: Mẫu mới

en: New form
vi: Mẫu mới

en: New list
vi: Danh sách mới

en: New subscriber to %1$s
vi: Người đăng ký mới cho %1$s

en: Newsletter
vi: Thông báo

en: Newsletter Images
vi: Hình ảnh bản tin

en: Newsletter Pro (by Satollo)
vi: Newsletter Pro (của Satollo)

en: Newsletter Subject
vi: Chủ đề thông báo

en: Newsletter can't be deleted.
vi: Không thể xóa Newsletter

en: Newsletter deleted.
vi: Đã xóa Newsletter

en: Newsletter has been saved as a draft.
vi: Bản tin đã được lưu dưới dạng nháp

en: Newsletter has been saved.
vi: Thông báo đã được lưu

en: Newsletter has been scheduled.
vi: Bản tin đã được lên lịch

en: Newsletter profile has been updated.
vi: Hồ sơ bản tin đã được cập nhật

en: Newsletter successfully created.
vi: bản tin được tạo thành công

en: Newsletters
vi: Các bản tin

en: Newsletters (by Tribulant)
vi: Newsletter (của Tribulant)

en: Newsletters are already being sent. Your latest newsletter will be sent afterwards.
vi: Các bản tin đã đang được gửi. Các bản tin mới nhất sẽ được gửi sau đó

en: Next &gt;
vi: Tiếp tục &gt;

en: Next send out in %1$s
vi: Lần gửi tiếp theo trong %1$s

en: Next send out on %1$s
vi: Lần gửi tiếp theo trong %1$s

en: Next step
vi: Bước kế tiếp

en: Next try in %s minutes.
vi: Thử tiếp trong %s phút

en: No
vi: Không

en: No Results were found
vi: Không tìm thấy kết quả

en: No email sent.
vi: Không có email được gửi đi

en: No list specified
vi: Không có danh sách nào được chỉ định

en: No subscriber found, most probably because he was deleted.
vi: Không tìm thấy người đăng ký, rất có khả năng người đăng ký đã bị xóa

en: No thanks! I have enough visitors on my site. Their visits will trigger MailPoet's cron automatically.
vi: Không cảm ơn! Tôi đã đủ lượng truy cập trên trang của tôi. Các truy cập này sẽ khởi động cron trên MailPoet của tôi tự động.

en: None of your queued emails have been sent? Then activate this option.
vi: Không có email nào trong danh sách chờ được gửi? Hãy kích hoạt lựa chọn này

en: Not Configured!
vi: Chưa được đặt cấu hình

en: Not active.
vi: Không kích hoạt

en: Not sent
vi: Không gửi

en: Not sent yet.
vi: Chưa được gửi

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Note: Find out what this subscriber opened and clicked with our [link]Premium version.[/link]
vi: Ghi chú: Tìm hiểu xem người đăng ký này đã mở và nhấp chuột vào những gì bằng [link]phiên bản Premium[/link] của chúng tôisư

en: Nothing
vi: Không có

en: November
vi: Tháng 11

en: Number of lines:
vi: Số lượng các dòng:

en: Numbers only
vi: Chỉ có các số

en: October
vi: Tháng 10

en: Once a week
vi: Mỗi lần một tuần

en: Once every 28 days
vi: Mỗi lần 28 ngày

en: Once every fifteen minutes
vi: Mối lần 15 phút

en: Once every five minutes
vi: Mỗi lần năm phút

en: Once every minute
vi: Mỗi lần một phút

en: Once every ten minutes
vi: Mỗi lần 10 phút

en: Once every thirty minutes
vi: Mỗi lần 30 phút

en: Once every two hours
vi: Mỗi lần hai giờ

en: Once every two minutes
vi: Mỗi lần hai phút

en: One configuration for all sites
vi: Một cấu hình cho tất cả các trang

en: One email has been sent. | %d emails have been sent to unconfirmed subscribers.
vi[0]: Một email đã được gửi đi
    
    (Plural) %d email đã được gửi cho những người đăng ký chưa xác nhận

en: One less subscriber to %1$s
vi: Thêm một người đăng ký nữa vào %1$s

en: Oops! There are no newsletters to display.
vi: Oops, không có bản tin để hiển thị

en: Oops! We could not add you!
vi: Oops, chúng tôi không thể thêm bạn vào!

en: Oops! You're already subscribed.
vi: Oops! Email này đã đăng ký nhận tin.

en: Open, clicks, unsubscribed
vi: Mở, click, ngừng nhận tin

en: Opened
vi: Đã mở

en: Opened & Clicked
vi: Được mở và được nhấp chuột

en: Opened & Unsubscribed
vi: Đã mở và hủy đăng ký

en: Opened date
vi: Ngày mở

en: Opened only
vi: Chỉ được mở

en: Order:
vi: Thứ tự (order):

en: Ordering
vi: thứ tự (ordering)

en: Our toolbar doesn't load?
vi: Thanh công cụ không tải được?

en: Page %1$s
vi: Trang %1$s

en: Page does not exist.
vi: Trang không tồn tại

en: Page is not accessible.
vi: Trang không truy cập được

en: Pages
vi: Các trang

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Paste this shortcode in a page to display a list of past newsletters.
vi: Dán shortcode này vào trang để hiển thị danh sách các bản tin cũ

en: Paste this shortcode to display the number of confirmed subscribers in post or page.
vi: Dán shortcode này để hiển thị số người đăng ký đã xác nhận trong bài viết hay trang

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Paused
vi: tạm dừng

en: Phone number, (+,-,#,(,) and spaces allowed)
vi: Số điện thoại, (+,-,#,(,) và các ký tự được cho phép)

en: Photoshop file available as part of [link]Premium features[/link].
vi: Tệp tin Photoshop có sẵn như là một phần trong [link]Các tính năng của Premium[/link].

en: Pick a date
vi: Chọn ngày

en: Pick a list
vi: Chọn một danh sách

en: Pick one or many lists
vi: Chọn một hoặc nhiều danh sách

en: Pick the lists you want to import those subscribers to.
vi: Hãy lựa chọn danh sách bạn muốn nhập những người đăng ký vào

en: Pick your prefered configuration?
vi: Lựa chọn cấu hình bạn muốn

en: Please contact your host or server administrator to fix this.
vi: Xin hãy kiên hệ với host hoặc người quản trị để khắc phục

en: Please delete <%= chars %> character<%= plural %>
vi: Xin hãy xóa <%= chars %> ký tự<%= plural %>

en: Please enter <%= chars %> more character<%= plural %>
vi: Xin hãy nhập vào <%= chars %> thêm ký tự<%= plural %>

en: Please enter first name
vi: Vui lòng điền tên

en: Please enter last name
vi: Vui lòng điền họ

en: Please make a selection first!
vi: Xin hãy chọn trước tiên!

en: Please select a newsletter.
vi: Xin hãy chọn 1 thông báo

en: Please select an article.
vi: Làm ơn lựa chọn một bài viết.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
vi: Xin hãy thử tải tệp tin này lên với %1$sbrowser uploader%2$s.

en: Please verify your link to this page.
vi: Xin hãy xác nhận đường dẫn tới trang này

en: Please verify your mail configuration and make sure you can send a test of this email.
vi: Xin hãy xác nhận cấu hình email và chắc chắn rằng bạn có thể gửi một email kiểm tra cho email này

en: Position your mouse over the image to the left.
vi: Đặt con trỏ chuột phía bên trái trên bức ảnh

en: Post Notifications
vi: Thông báo về bài viết

en: Post Selection
vi: Lựa chọn bài viết

en: Post type
vi: Loạt bài viết

en: Posts
vi: Các bài viết

en: Preceded by:
vi: Đi trước bởi

en: Premium
vi: Trả phí

en: Premium licence does not exist for your site. Purchase it [link]here[/link].
vi: Bản quyền Premium không tồn tại cho trang của bạn. Hãy mua nó [link]tại đây[/link].

en: Premium users save 20% with this coupon: MAILPOET20
vi: Người dùng Premium có thể tiết kiệm 20% khi sử dụng mã giảm giá: MAILPOET20

en: Premium users save 20% with this coupon: MP20
vi: Khách hàng sử dụng plug-in Premium tiết kiệm 25% với mã giảm giá: MP20

en: Premium users save 25% with this coupon: mailpoet25
vi: Khách hàng sử dụng plug-in Premium tiết kiệm 25% với mã giảm giá: Mailpoet25

en: Premium version is valid for your site.
vi: Phiên bản Premium có hiệu lực với trang của bạn

en: Preselect today's date:
vi: Lựa chọn trước ngày của hôm nay

en: Prevent people from being subscribed to your list unwillingly, this option ensures you to keep a clean list.
vi: Ngăn chặn mọi người đăng ký nhận tin một cách không mong muốn, lựa chọn này đảm bảo bạn có một danh sách tốt.

en: Preview
vi: xem trước

en: Preview in new tab
vi: Xem trước trong tab mới

en: Preview page
vi: Trang trước

en: Preview without images
vi: Xem trước không có hình ảnh

en: Process bounce handling now!
vi: Tiến hành xử lý bounce ngây bây giờ!

en: Process refreshed to avoid a possible loss of connection.
vi: Quá trình được làm mới để tránh việc mất kết nối có thể xảy ra

en: Process refreshed to avoid a time limit.
vi: Quá trình được làm mới để tránh giới hạn thời gian

en: Purchase
vi: Bán hàng

en: Purchase the premium version.
vi: Mua phiên bản Premium

en: Put a form in a top or bottom bar of your site, or in a nice box within your posts with GetConversion's free plugins. Connect them to MailPoet with this add-on.<br/></br>Get 30% off the Premium version of their add-on by clicking <a href="http://getconversion.com/products/gc-mailpoet-ex-pro/?coupon=MAILPOET">here</a>.
vi: Đặt một biểu mẫu ở thanh ngang trên hoặc thanh ngang dưới của trang web của bạn, hoặc trong một hộp thoại trong bài viết của bạn với các plugin miễn phí của GetConversion. Kết nối chúng với MailPoet bằng tiện ích này.<br>Nhận giảm giá 30% cho phiên bản Premium của tiện ích này bằng cách nhấn vào đây <a href="http://getconversion.com/products/gc-mailpoet-ex-pro/?coupon=MAILPOET"></a>.

en: Put a subscription form in a popup, footer bar or slide-in to add subscribers with this Premium plugin.
vi: Đặt mẫu đăng ký nhận tin theo dạng pop-up, thanh

en: Queue is empty!
vi: Danh sách đợi trống!

en: Quickly create newsletter signup forms for your MailPoet mailing lists using the power and flexibility that Ninja Forms provides.
vi: Nhanh chóng tạo các mẫu đăng ký nhận tin cho danh sách email MailPoet một cách linh hoạt và hiệu quả thông qua Ninja Forms

en: Radio buttons
vi: Các nút radio

en: Random text or HTML
vi: Văn bản bất kỳ hoặc HTML

en: Random text or instructions
vi: Văn bản ngẫu nhiên hoặc hướng dẫn

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Read More
vi: Đọc tiếp

en: Read documentation
vi: Đọc tài liệu

en: Read more
vi: Đọc thêm

en: Read more.
vi: Đọc tiếp

en: Read online.
vi: Đọc trực tuyến.

en: Refresh the page you current are!
vi: Tải lại trang bạn đang xem!

en: Registration is disabled on this site.
vi: Đăng ký đã bị khóa trên trang này.

en: Reinstall
vi: Cài đặt lại

en: Reinstall MailPoet?
vi: Cài đặt lại MailPoet?

en: Reinstall from scratch
vi: Cài lại từ đầu

en: Reinstall now...
vi: Đang cài lại...

en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: Remove from all lists
vi: Xóa trong tất cả các danh sách

en: Remove from list
vi: Xóa trong danh sách

en: Remove from the queue
vi: Xóa khỏi danh sách chờ

en: Remove image
vi: Gỡ bỏ hình ảnh

en: Remove link
vi: Gỡ bỏ liên kết

en: Remove text
vi: Xóa văn bản

en: Renew now.
vi: Gia hạn ngay

en: Reply-to
vi: Trả lời tới

en: Reply-to name & email
vi: Tên và email nhận trả lời tới

en: Request successful
vi: Yêu cầu thành công

en: Resend confirmation email
vi: Gửi lại email xác nhận

en: Resume
vi: Tiếp tục

en: Return to MailPoet
vi: Quay trở lại MailPoet

en: Roles and permissions
vi: Vai trò và quyền hạn

en: SMTP port
vi: Công SMTP

en: SPF and DKIM
vi: SPF và DKIM

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Save
vi: Lưu

en: Save & close
vi: Lưu và đóng

en: Save and reactivate
vi: Lưu và kích hoạt lại

en: Save as draft and close
vi: Lưu dạng nháp và đóng

en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save settings
vi: Lưu thiết lập

en: Saved! Add this form to [link_widget]a widget[/link_widget].
vi: Đã lưu! Thêm mẫu này tới [link_widget] một widget[/link_widget].

en: Saved! The changes are already active in your widget.
vi: Đã lưu! Các thay đổi đã hoạt động trong widget của bạn

en: Saving default style...
vi: Đang lưu style mặc định

en: Saving form...
vi: Đang lưu form...

en: Saving newsletter...
vi: Đang lưu newsletter...

en: Schedule
vi: Lên lịch

en: Schedule it
vi: Lên lịch cho nó

en: Scheduled
vi: Đã lên lịch

en: Scheduled to be sent in %1$s
vi: Đã lên kế hoạch để gửi trong %1$s

en: Scheduled to be sent on %1$s
vi: Đã lên kế hoạch để gửi trong %1$s

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search newsletters
vi: Tìm kiếm newsletters

en: Search recipients
vi: Tìm kiếm người nhận

en: Search subscribers
vi: Tìm kiếm người đăng ký

en: Searching...
vi: Đang tìm kiếm...

en: Second step:  "%1$s"
vi: Bước thứ 2: "%1$s"

en: Secure connection
vi: Kết nối bảo mật

en: Security Problem
vi: Vần đề bảo mật

en: Security error.
vi: Lỗi bảo mật.

en: Security failure during request
vi: Bảo mật thất bại trong quá trình yêu cầu

en: Segment of %1$s
vi: Khu vực  %1$s

en: Select
vi: Chọn

en: Select Files
vi: Chọn các tệp tin

en: Select a field type:
vi: Chọn loại trường thông tin:

en: Select a form:
vi: Lựa chọn một mẫu

en: Select all %1$s subscribers.
vi: Lựa chọn tất cả những người đăng ký %1$s

en: Select at least 1 subscriber!
vi: Chọn ít nhất 1 người đăng ký

en: Select list(s):
vi: Lựa chọn các danh sách

en: Select the list you want to add:
vi: Lựa chọn danh sách bạn muốn thêm vào:

en: Select the page to display the subscriber's profile.
vi: Lựa chọn trang để hiện thị hồ sơ của người đăng ký

en: Select your industry.
vi: Chọn ngành của bạn

en: Select...
vi: Lựa chọn...

en: Selection options
vi: Lựa chọn các tùy chọn

en: Send
vi: Gửi

en: Send Process
vi: Xử lý gửi

en: Send a test mail
vi: Gửi một email kiểm tra

en: Send immediately.
vi: Gửi ngay lập tức

en: Send later
vi: Gửi sau

en: Send preview
vi: Gửi bản xem trước

en: Send with a professional SMTP provider, a great choice for big and small lists. We've negotiated promotional offers with a few providers for you.
vi: Gửi với nhà cung cấp SMTP chuyên nghiệp, một lựa chọn tuyệt với cho cả danh sách lớn và nhỏ. Chúng tôi đã thương thảo các khuyến mại với một số nhà cung cấp cho bạn.

en: Send yourself some test emails to confirm which method works with your server.
vi: Gửi cho chính bạn một số email kiểm tra để xác nhận phương pháp này hoạt động trên máy chủ của bạn

en: Send...
vi: Gửi...

en: Sender
vi: Người gửi

en: Sender of notifications
vi: Người gửi thông báo

en: Sending
vi: Đang gửi

en: Sending a test email
vi: Gửi email kiểm tra

en: Sending batch of emails...
vi: Đang gửi hàng loạt email

en: Sending has resumed.
vi: Mail đã gửi bình thường.

en: Sending immediately after someone subscribes to the mailing list %1$s
vi: Gửi ngay lập tức sau khi có người đăng ký nhận bản tin từ danh sách gửi thư %1$s

en: Sending is now paused.
vi: Đang tạm dừng gửi mail.

en: Sending per event
vi: Gửi mỗi sự kiện

en: Sending preview...
vi: Đang gửi xem thử...

en: Sending suspended.
vi: Việc gửi bị hoãn

en: Sent
vi: Đã gửi

en: Sent %2$s after a new user is added to your site as %1$s.
vi: Gửi %2$s sau khi có người dùng mới được thêm vào trang của bạn dưới %2$s

en: Sent %2$s after someone subscribes to the mailing list %1$s
vi: Gửi %2$s sau khi có người đăng ký nhận bản tin từ danh sách gửi thư %1$s

en: Sent On
vi: Gửi vào

en: Sent daily at %1$s.
vi: Gửi hàng ngày vào %1$s

en: Sent immediately after a new user is added to your site as %1$s.
vi: Gửi ngay lập tức sau khi có người dùng mới được thêm vào trang của bạn dưới %1$s.

en: Sent monthly on the %1$s %2$s at %3$s
vi: Gửi hàng tháng vào %1$s %2$s tại %3$s

en: Sent monthly on the %1$s at %2$s
vi: Gửi hàng tháng vào %1$s tại %2$s

en: Sent on
vi: Gửi vào

en: Sent to %1$s out of %2$s
vi: Đã gửi cho %1$s trong số %2$s

en: Sent to %1$s subscribers.
vi: Gửi tới những người đăng ký %1$s

en: Sent weekly on %1$s at %2$s
vi: Gửi hàng tuần vào %1$s tại %2$s

en: September
vi: Tháng 9

en: Set as default style.
vi: Chọn làm style mặc định.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Share anonymous data
vi: Chia sẻ các dữ liệu nặc danh

en: Share anonymous data and help us improve the plugin. [link]Read more[/link].
vi: Chia sẻ các dữ liệu nặc danh và giúp chúng tôi cải thiện plugin này. [link]Xem thêm[/link].

en: Shortcode to display total number of subscribers
vi: Shortcode để hiển thị tổng số người đăng ký

en: Show
vi: Hiện

en: Show all months
vi: Hiện tất cả các tháng

en: Show all themes
vi: Hiển thị tất cả giao diện

en: Show display options
vi: Hiện tùy chỉnh hiển thị

en: Show divider between posts
vi: Hiển thị phân cách giữa các bài viết

en: Size:
vi: Kích thước:

en: Social Bookmark Selection
vi: Lựa chọn Social Bookmark

en: Sorry, you have filled your storage quota (%s MB).
vi: Rất tiếc, bạn đã sử dụng hết quota lưu trữ (%s MB).

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Spam test results
vi: Kết quả test Spam

en: Split subscribers into %1$s pages.
vi: Phân chia người đăng ký thành các trang %1$s

en: Squares or weird characters are displayed in your emails? Select the encoding for your language.
vi: Các ô vuông hoặc ký tự bất thường hiển thị trong email của bạn? Chọn phần mã hóa cho ngôn ngữ của bạn

en: Standard Newsletters
vi: Newsletters bình thường

en: Standard newsletter
vi: Bản tin chuẩn

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Stats
vi: Thống kê

en: Stats : %1$s
vi: Thống kê : %1$s

en: Stats dashboard
vi: Bảng điều khiển thống kê

en: Status
vi: Trạng thái

en: Step %1$s
vi: Bước %1$s

en: Step 1:
vi: Bước 1:

en: Step 2:
vi: Bước 2:

en: Step 3:
vi: Bước 3:

en: Step 4:
vi: Bước 4:

en: Stop fake signups by robots with WangGuard, a free white listing service, and plugin.
vi: Dừng việc đăng ký giả bằng robot thông qua việc sử dụng công cụ WangGuard, đây là dịch vụ miễn phí và là một plug-in

en: Styles
vi: Style

en: Styles could not be saved
vi: Các mẫu đã không thể lưu

en: Styles have been saved
vi: Các mẫu đã được lưu

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Subject line
vi: Dòng nội dung

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Subscribe in comments
vi: Đăng ký trong các bình luận

en: Subscribe in registration form
vi: Đăng ký nhận tin theo mẫu đăng ký

en: Subscribe to our Newsletter
vi: Đăng ký để nhận bản tin của chúng tôi.

en: Subscribe to our newsletter and join our [total_subscribers] subscribers.
vi: Hãy đăng ký nhận bản tin từ chúng tôi và tham gia cùng [total_subscribers] những người đăng ký

en: Subscribe!
vi: Đăng ký nhận tin!

en: Subscribed
vi: Đã đăng ký

en: Subscribed on
vi: Đăng ký nhận tin vào

en: Subscriber
vi: Người đăng ký

en: Subscriber Status
vi: Tình trạng người đăng ký

en: Subscriber already exists. [link]Click to edit[/link].
vi: Người đăng ký đã tồn tại. [link]nhấp chuột để sửa[/link].

en: Subscriber has been modified. [link]Edit again[/link].
vi: Người đăng ký đã được thay đổi. [link]Sửa lại[/link].

en: Subscriber has been saved.
vi: Người theo dõi đã được lưu.

en: Subscriber has not been modified.
vi: Người đăng ký chưa được thay đổi

en: Subscriber has not been saved.
vi: Người theo dõi chưa được lưu.

en: Subscriber not found : <b><i>%s</i></b>
vi: Không tìm thấy người đăng ký : <b><i>%s</i></b>

en: Subscriber opened %1$s of %2$s email
vi: Người đăng ký đã mở %1$s trong số %2$s emails

en: Subscriber opened %1$s of %2$s emails
vi: Người đăng ký đã mở %1$s trong số %2$s emails

en: Subscriber profile page
vi: Trang hồ sơ đăng ký

en: Subscribers
vi: Đăng ký

en: Subscribers can choose from these lists :
vi: Người đăng ký có thể chọn từ những danh sách:

en: Subscribers can edit their profile
vi: Người đăng ký có thể thay đổi hồ sơ của họ

en: Subscribers in no list
vi: Những người đăng ký không trong danh sách nào

en: Subscribers per page:
vi: Số người đăng ký hiển thị trên 1 trang

en: Subscribers to show per page:
vi: Hiển thị số lượng người đăng ký mỗi trang

en: Subscribers will now need to activate their subscription by email in order to receive your newsletters. This is recommended.
vi: Người đăng ký sẽ cần kích hoạt việc đăng ký bằng email để có thể nhận được bản tin của bạn. Chúng tôi khuyến nghị việc này.

en: Subscription MailPoet
vi: Đăng ký MailPoet

en: Subscription confirmation
vi: Xác nhận đăng ký nhận tin

en: Subscription date
vi: Ngày đăng ký

en: Subscription form for your newsletters.
vi: Mẫu đăng ký cho các thông báo mới

en: Subscription without JavaScript is disabled.
vi: Đăng ký nhận tin không có JavaScript bị vô hiệu

en: Success message:
vi: Thông báo thành công:

en: Successfully connected to %1$s
vi: Đã kết nối thành công đến %1$s

en: Successfully sent to <b><i>%s</i></b>
vi: Gửi thành công tới <b><i>%s</i></b>

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Test email successfully sent to %s
vi: Email kiểm tra đã gửi thành công tới %s

en: Test method
vi: Phương pháp kiểm tra

en: Text
vi: Văn bản

en: Text Area
vi: Khu vực văn bản

en: Text Input
vi: Điền văn bản

en: Text of "Unsubscribe" link
vi: Văn bản của đường dẫn "hủy đăng ký"

en: Thanks!
vi: Cám ơn!

en: Thanks! Now take me to MailPoet.
vi: Cảm ơn!, Giờ hãy đưa tôi tới MailPoet

en: The <strong>from email</strong> value you have entered (%1$s) is not a valid email address.
vi: Giá trị <strong>từ email</strong> bạn nhập vào (%1$s) không phải là địa chỉ email hợp lệ

en: The <strong>reply to</strong> email value you have entered (%1$s) is not a valid email address.
vi: Giá trị trong email phần <strong>trả lời</strong> bạn nhập vào (%1$s) không phải là địa chỉ email hợp lệ

en: The MySQL user you have setup on your WordPress site (wp-config.php) doesn't have enough privileges to CREATE MySQL tables. Please change this user yourself or contact the administrator of your site in order to complete MailPoet's installation. mysql errors:(%1$s)
vi: Người dùng MySQL bạn cài đặt trên trang WordPress (wp-config.php) không đủ quyền để tạo bảng (tables) MySQL. Xin hãy thay đổi người dùng hoặc liên hệ với người quản trị để có thể hoàn tất việc cài đặt MailPoet. Lỗi mysql:(%1$s)

en: The PHP Extension openssl is not enabled on your server. Ask your host to enable it if you want to use an SSL connection.
vi: Phần mở rộng Openssl PHP (PHP Extension openssl) không được cho phép trên máy chủ. Hãy yêu cầu bên quản lý cho phép điều này nếu bạn muốn sử dụng kết nối SSL

en: The Send Process stopped because there are too many errors.
vi: Quá trình gửi bị dừng lại do có quá nhiều lỗi.

en: The address will be added to your newsletter's footer. This helps avoid spam filters.
vi: Địa chỉ này sẽ được thêm vào phần dưới của bản tin. Việc này để tránh các bộ lọc thư rác

en: The authors have done a pretty awesome job.
vi: Tác giả đã hoàn thành rất tốt công việc

en: The bounce email address "%1$s" might actually cause the problem. Leave the field empty and try again.
vi: địa chỉ email cho bounce "%1$s" có thể là nguyên nhân gây ra vấn đề. Hãy để trống trường thông tin này và thử lại.

en: The data you are trying to import doesn't appear to be in the CSV format (Comma Separated Values).
vi: Dữ liệu bạn đang tải lên không phải định dạng CSV (Comma Seperated Values)

en: The email ID %s is not published
vi: ID của email % không được xuất bản

en: The email is not valid!
vi: Email này không hợp lệ

en: The first line of a CSV file should be the column headers : "email","lastname","firstname".
vi: Dòng đầu tiên trong tệp tin CSV sẽ là các tiêu đề cột: "email", "họ", "tên".

en: The first thing your subscribers see. Be creative and increase your open rate!
vi: Điều đầu tiên mà khách hàng đăng ký của bạn nhìn thấy. Hãy sáng tạo và tăng tỷ lệ mở thông báo

en: The folder "%1$s" is not writable, please change the access rights to this folder so that MailPoet can setup itself properly.
vi: Thư mục "%1$s" không thể ghi vào, xin hãy thay đổi quyền truy cập tới thư mục này để MailPoet có thể tự cài đặt

en: The folder "%1$s" is not writable, please change the access rights to this folder so that Mailpoet can setup itself properly.
vi: Thư mục "%1$s" không ghi được, xin hãy thay đổi quyền truy cập ở thư mục này để MailPoet có thể tự cài đặt.

en: The form named "%1$s" has been created.
vi: Mẫu có tên "%1$s" đã được tạo

en: The form named "%1$s" has been deleted.
vi: Mẫu có tên "%1$s" đã được xóa

en: The last batch of emails should start sending automatically in the next few minutes.
vi:  loạt email cuối sẽ tự động gửi trong vài phút tới

en: The list created automatically on import of the plugin's subscribers : "%1$s
vi: Danh sách được tự động tạo khi nhập người đăng ký của plugin: "%1$s

en: The list created automatically on install of the MailPoet.
vi: Danh sách này được tạo tự động khi cài đặt MailPoet

en: The list does not exists or cannot be deleted.
vi: Danh sách này không tồn tại hoặc không xóa được

en: The list does not exists or cannot be synched.
vi: Danh sách không tồn tại hoặc không thể đồng bộ

en: The list existed in "%1$s" and has been imported automatically.
vi: Danh sách tồn tại trong "%1$s" và được nhập tự động

en: The list has been deleted.
vi: Danh sách đã được xóa

en: The list you've pasted is too big for the browser. <strong>Upload the file</strong> instead.
vi: Danh sách bạn dán vào quá lớn cho trình duyệt. <strong>Tải tệp tin lên</strong>.

en: The newsletter doesn't exist.
vi: Bản tin này không tồn tại

en: The newsletter has been duplicated.
vi: Thông báo này đã được nhân đôi

en: The newsletter will be deactivated, you will need to reactivate it once you're over editing it. Do you want to proceed?
vi: Thông báo mới này sẽ bị hủy kích hoạt, bạn sẽ cần phải kích hoạt lại khi bạn hoàn thành việc chỉnh sửa. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: The posts below were added with the widget %sAutomatic latest content%s
vi: Các bài viết bên dưới đã được thêm vào widget %s Nội dung mới nhất tự động%s

en: The second line of a CSV file should be a set of values : "joeeg@example.com","Average","Joe".
vi: Dòng thứ hai trong tệp tin CSV sẽ là các giá trị như: "joeeg@example.com","Average","Joe".

en: The segment cannot be unsubscribed from an [IMPORT] list.
vi: Khu vực này không thể hủy đăng ký từ một danh sách [NHẬP]

en: The segment has been removed from the queue of this newsletter.
vi: Khu vực này đã được loại khỏi danh sách chờ của bản tin này

en: The segment has been unsubscribed from all the lists.
vi: Khu vực này được được hủy đăng ký khỏi tất cả các danh sách

en: The segment has been unsubscribed from the list "%1$s".
vi: Khu vực này đã được hủy đăng ký từ danh sách "%1$s".

en: The selected value is already matched to another column.
vi: Các giá trị được chọn phù hợp với một cột khác

en: The simplest solution for small lists. Your web host sets a daily email limit.
vi: Phương án đơn giản nhất cho các danh sách nhỏ. Web host của bạn sẽ có giới hạn hàng ngày.

en: The subscriber list that will be used for this campaign.
vi: Danh sách người đăng ký sẽ được sử dụng cho chiến dịch này

en: The theme %1$s has been installed on your site.
vi: Theme %1$s đã được cài đặt trên trang của bạn

en: The theme you selected could not be loaded.
vi: Không thể tải theme bạn vừa chọn.

en: The two first lines of the file you've uploaded are as follow:
vi: Hai dòng đầu tiên của tệp tin bạn mới tải lên sẽ như sau:

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="http://wordpress.org/extend/mobile/">native app for your device</a> instead.
vi: Trình duyệt trên thiết bị của bạn không thể sử dụng để tải tập tin lên. Bạn có thể sử dụng <a href="http://wordpress.org/extend/mobile/">native app for your device</a>

en: Theme %1$s could not be deleted.
vi: Theme %1$s không thể xóa

en: Theme %1$s has been deleted.
vi: Theme %1$s đã được xóa

en: Themes
vi: Theme

en: Then paste your list here
vi: Sau đó dán danh sách của bạn tại đây

en: There are %1$s messages in your mailbox
vi: Có %1$s tin nhắn trong hòm thư của bạn

en: There are %1$s pending email(s)
vi: Có %1$s email chưa xử lý

en: There are no bounced messages to process right now!
vi: Hiện không có tin nhắn bounce để xử lý!

en: There are no list to send to.
vi: Không có danh sách để gửi tới

en: There are no messages
vi: Không có tin nhắn nào.

en: There are no newsletters.
vi: Không có thông báo

en: There are no posts corresponding to that search.
vi: Không tìm thấy kết quả tìm kiếm phù hợp.

en: There is no plugin to import from.
vi: Không có plugin nào để nhập dữ liệu

en: There is no subject or body in this email
vi: Không có tiêu đề hay nội dung trong email này

en: There must be an active 3rd party plugin or theme breaking our interface. [link]Read more.[/link]
vi: Cần phải kích hoạt plugin của bên thứ ba hoặc theme đã ảnh hưởng tới giao diện của chúng tôi. [link]Xem thêm.[/link]

en: There seems to be an error with the list you're trying to import.
vi: Có vẻ như có lỗi trong danh sách bạn đang cố gắng để nhập liệu

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
vi: Có lỗi cái đặt cấu hình. Xin hãy liên hệ với người quản trị

en: There's no license for "%1$s". If you're Premium, add this domain in your [link]account manager[/link].
vi: Không có bản quyền cho "%1$s". Nếu bạn đang dùng bản Premium, thêm tên miền này vào [/link]tài khoản quản lý[/link] của bạn.

en: There's no stats to load!
vi: Không có thống kê để tải

en: These tables could not be created on installation: %1$s
vi: Những bảng này không thể tạo khi cài đặt: %1$s

en: Third party
vi: Bên thứ ba

en: This Premium plugin allows you to add MailPoet's forms in many places, and in Facebook.
vi: Plugin Premium này cho phép bạn thêm các mẫu đăng ký MailPoet tại nhiều nơi và trên Facebook

en: This Premium plugin allows you to add a MailPoet form in a popup.
vi: Plugin Premium này cho phép bạn thêm MailPoet dưới dạng pop-up

en: This Premium plugin allows you to put a pretty form right below the header. Nothing more, nothing less.
vi: Plugin Premium cho phép bạn một mẫu đăng ký với thiết kế đẹp bên dưới tiêu đề trang không hơn không kém.

en: This allows you to modify the HTML of text blocks in the visual editor.
vi: Việc này cho phép bạn thay đổi HTML hoặc các đoạn văn bản trong phần chỉnh sửa trực quan (visual editor)

en: This changes the label for the unsubscribe link in the footer of your newsletters.
vi: Việc này sẽ thay đổi nhãn trên đường dẫn hủy đăng ký trong phần dưới của bản tin

en: This email engine works on 95&#37; of servers
vi: Công cụ email này sẽ hoạt động trên 95&#37; của các máy chủ

en: This feature cannot work because the "Comments" feature of the plugin JetPack is enabled.
vi: Tính năng này không hoạt động bởi vì tính năng "bình luận" của plugin Jetpack đang được mở

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
vi: Tính năng này yêu cầu khung nội tuyến (inline frames). Bạn đã vô hiệu hóa khung nội tuyến (inline frames) hoặc trình duyệt của bạn không hỗ trợ

en: This field contains no values
vi: Trường này không chứa giá trị

en: This field does not exist
vi: Trường thông tin không tồn tại

en: This file is empty. Please try another.
vi: Tệp tin rỗng, hãy thử tệp tin khác

en: This file is not an image. Please try another.
vi: Tệp tin này không phải hình ảnh, hãy thử tệp tin khác

en: This file type is not allowed. Please try another.
vi: Định dạng tệp tin này không được cho phép. Hãy thử tệp tin khác

en: This form adds subscribers to these lists:
vi: Mẫu này thêm người đăng ký vào các danh sách:

en: This form does not exist
vi: Mẫu này không tồn tại

en: This form does not exist.
vi: Mẫu này không tồn tại

en: This form has already been deleted.
vi: Mẫu này đã được xóa

en: This free plugin allows you to design and position a form at the beginning or bottom of a post.
vi: Plugin miễn phí này cho phép bạn thiết kế và đặt một mẫu ở phần đầu hoặc cuối của bài viết

en: This free plugin allows you to put a form in a popup, that's it.
vi: Plugin miễn phí này cho phép bạn đặt một mẫu theo dạng popup

en: This image might be in an article. Delete anyway?
vi: Hình ảnh này có thể đang trong một bài viết. Có tiếp tục xóa không?

en: This is fast!
vi: Cái này thì nhanh

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
vi: Tệp tin này có dung lượng lớn hơn mức tối đa, hãy chọn tệp tin khác

en: This is the free version of a more powerful Premium version.
vi: Đây là phiên bản miễn phí, phiên bản Premium hữu ích hơn rất nhiều

en: This is the subject of the email. Be creative since it's the first thing your subscribers will see.
vi: Đây là tiêu đề cho tất cả các email. Hãy sáng tạo vì đây là điều đầu tiên mà những người đăng ký của bạn nhìn thấy

en: This method works on 5&#37; of servers
vi: Phương pháp này làm việc trên  5&#37; trong các máy chủ

en: This needs to be in CSV style or a simple paste from Gmail, Hotmail or Yahoo. See [link]examples in our support site[/link].
vi: Việc này cần thực hiện thông qua CSV hoặc đơn giản là sao chép từ Gmail, Hotmail hoặc Yahoo. Xem [link]ví dụ trong trang hướng dẫn của chúng tôi[/link].

en: This needs to be in CSV style. See [link]examples in our support site[/link].
vi: Việc này cần được thực hiện thông qua CSV. Hãy xem [link]các ví dụ trên trang hỗ trợ của chúng tôi[/link].

en: This tab will be filled with images from your WordPress Posts.
vi: Tab này sẽ chứa hình ảnh từ các bài viết trên WordPress của bạn

en: This tab will be filled with images from your current and previous newsletters.
vi: Tab này sẽ chứa hình ảnh từ các bản tin hiện tại hoặc các bản tin trước của bạn

en: This text is displayed when email clients block images, which is most of the time.
vi: Văn bản này sẽ hiển thị khi email của khách hàng chặn hình ảnh, mà điều này thường xảy ra

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Time remaining: %1$s
vi: Thời gian còn lại: %1$s

en: Title alignment
vi: Căn chỉnh tiêu đề

en: Title format
vi: Định dạng tiêu đề

en: Title position
vi: Vị trí tiêu đề

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: Titles & text
vi: Tiêu đề & văn bản

en: To
vi: Đến

en: To edit, simply click on this block of text.
vi: Để chỉnh sửa, hãy nhấp chuột vào văn bản

en: To resume send [link]Go premium now![/link]
vi: Để tiếp tục gửi [link] Hãy dùng bản Premium ngay![link]

en: To subscribe to our dandy newsletter simply add your email below. A confirmation email will be sent to you!
vi: Để đăng ký nhận tin từ chúng tôi, xin hãy điền thông tin địa chỉ email của bạn bên dưới. Thư xác nhận sẽ được gửi cho bạn!

en: To which address should all the bounced emails go? Get the [link]Premium version[/link] to automatically handle these.
vi: Tất cả các bounce email sẽ đi tới địa chỉ nào? Hãy sử dụng [link]Phiên bản Premium[/link] để tự động xử lý việc này.

en: Today you have sent %1$s emails
vi: Hôm nay bạn đã gửi %1$s email

en: Today's statistics
vi: Thống kê hôm nay

en: Toggle Geeky Options
vi: Chuyển đổi các tùy chọn Geeky

en: Top links
vi: Top các đường dẫn

en: Total clicks
vi: Tổng số click

en: Total number of posts or pages
vi: Tổng số bài viết hoặc trang

en: Total of batch
vi: Tổng số chuyến

en: Total of subscribers
vi: Tổng số người đăng ký

en: Try it yourself, we were impressed by the free versions.
vi: Hãy thử và cảm nhận, chúng tôi rất ấn tượng với những phiên bản miễn phí

en: Tuesday
vi: Thứ 3

en: Type name of your new list
vi: Điền thông tin tên cho danh sách mới

en: Type of date:
vi: Loại ngày

en: Unconfirmed
vi: Chưa xác nhận

en: Unconfirmed subscribers will receive your newsletters from now on without the need to activate their subscriptions.
vi: Người đăng ký chưa xác nhận sẽ nhận bản tin từ lúc này mà không cần phải kích hoạt đăng ký nhận tin

en: Unique clicks
vi: Số người click

en: Unlisted
vi: Chưa đưa vào danh sách

en: Unopened
vi: Chưa mở

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Unsubscribe from all lists
vi: Hủy đăng ký với tất cả danh sách

en: Unsubscribe from list: %1$s
vi: hủy đăng ký danh sách: %1$s

en: Unsubscribe link
vi: Liên kết hủy đăng ký

en: Unsubscribe page
vi: Trang hủy đăng ký

en: Unsubscribed
vi: Hủy đăng ký

en: Unsubscribed on %1$s
vi: Hủy đăng ký cho %1$s

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update Plugin
vi: Cập nhật Plugin

en: Update list
vi: Cập nhật danh sách

en: Update procedure to MailPoet version "%1$s" failed!
vi: Quá trình nâng cấp MailPoet phiên bản "%1$s" thất bại!

en: Upgrade DKIM key
vi: Nâng cấp DKIM key

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload Theme (.zip)
vi: Tải theme lên (.zip)

en: Upload a file
vi: Tải lên một file

en: Upload error, file %1$s is too large! (MAX:%2$s)
vi: Lỗi tải lên, tệp tin %1$s quá lớn! (Tối đa:%2$s)

en: Upload failed.
vi: Tải lên thất bại

en: Upload stopped.
vi: Đã dừng việc tải lên

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
vi: Hoặc

en: Use `view_in_browser_link` instead.
vi: sử dụng `view_in_browser_link`để thay thế

en: Use an email from your domain, like <strong>info@%s</strong> to avoid the spam folder, or even be blocked.
vi: Sử dụng email từ tên miền của bạn, như <strong>info@%s</strong> để tránh các thư mục rác hay thậm chí bị chặn

en: Use the same method as the one used for your WP site.
vi: Sử dụng cùng phương pháp giống như được sử dụng cho trang web Wordpress của bạn

en: Use this URL in your cron job: [cron_url]
vi: Sử dụng URL này trong công việc định kỳ: [cron_url]

en: User choice: %s
vi: Lựa chọn của người dùng: %s

en: User has been inserted.
vi: Người dùng đã được thêm vào

en: User has been updated.
vi: Người theo dõi đã được cập nhật.

en: User has not been inserted.
vi: Người dùng chưa được thêm vào

en: User has not been updated.
vi: Người dùng chưa được cập nhật

en: Users can still change their reply-to address for their newsletter. Network admins can still edit sending method for each site.
vi: Người dùng có thể thay đổi địa chỉ nhận thư trả lời cho bản tin này. Người quản trị hệ thống vẫn có thể thay đổi phương pháp gửi cho mỗi trang.

en: Validate for:
vi: Xác nhận cho:

en: Value
vi: Giá trị

en: Verify that the date in blue matches the original one.
vi: Xác nhận rằng các ngày được đánh dấu màu xanh da trời phù hợp với dữ liệu gốc

en: Very powerful, if not a quirky user interface.
vi: Rất mạnh mẽ, nếu không phải là một giao diện sử dụng đặc biệt

en: View
vi: Xem

en: View all
vi: Xem tất cả

en: View all lists
vi: Xem tất cả danh sách

en: View all themes by %1$s
vi: Xem tất cả giao diện bởi %1$s

en: View author's website
vi: Xem tác giả của trang web

en: View by lists
vi: Xem theo danh sách

en: View in browser link
vi: Xem trong đường dẫn trình duyệt

en: View newsletter
vi: Xem thông báo

en: View stats or edit
vi: Xem thống kê hoặc chỉnh sửa

en: View subscribers
vi: Hiển thị những người đăng ký

en: Visitors who submit a comment on a post can click on a checkbox to subscribe.
vi: Người truy cập gửi bình luận ở các bài viết có thể nhấp chuột vào checkbox để đăng ký nhận tin

en: Visual
vi: Trực quan

en: Want to start all over again? This will wipe out MailPoet and reinstall anew.
vi: Muốn làm lại tất cả từ đầu? Việc này sẽ xóa MailPoet và cài đặt lại một bản mới

en: Watch out! If you reinstall this theme all the files which are in the folder:/wp-content/uploads/wysija/themes/%1$s will be overwritten. Are you sure you want to reinstall?
vi: Chú ý! Nếu bạn cài đặt lại giao diện (theme), tất cả dữ liệu trong thư mục:/wp-content/uploads/wysija/themes/%1$s sẽ bị ghi đè. Bạn có chắc chắn muốn cài đặt lại?

en: We could not install your theme. It appears it's not in the valid format.
vi: Chúng tôi không thể cài đặt theme của bạn. Có vẻ như định dạng không hợp lệ.

en: We couldn't find any valid addresses in the first 10 rows.
vi: Bạn không thể tìm thấy địa chỉ giá trị nào trong 10 hàng đầu.

en: We kept all non delivered emails in the queue, so you will be able to resume the send process later.
vi: Chúng tôi giữ những email chưa gửi được trong danh sách chờ để bạn có thể tiếp tục gửi sau này

en: We received %1$s messages from the user %2$s
vi: Chúng tôi nhận %1$s tin nhắn từ người dùng %2$s

en: We recommend this plugin as the good alternative to WPML for multilingual sites. It's lean, straightforward, and leaves your site's core largely untouched. Each language has its own site in your WordPress Multisite install. Works great with MailPoet.
vi: Chúng tôi khuyến nghị plugin này là một phương án thay thế tốt cho WPML cho các trang web đa ngôn ngữ. Nó gọn, dễ hiểu và không làm ảnh hưởng tới cấu trúc lõi website của bạn. Mỗi ngôn ngữ sẽ có website riêng nằm trong phần cài đặt Wordpress Multisite của bạn. Nó hoạt động tốt với MailPoet

en: We suggest you setup a cron job. [link]Read more[/link] on support.mailpoet.com
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên cài đặt một công việc định kỳ (cron job). [link]xem thêm[/link] trên support.mailpoet.com

en: We were unable to contact the API, the site may be down. Please try again later.
vi: Chúng tôi không thể liên hệ được với API, trang này có thể không hoạt động, xin hãy thử lại sau.

en: Wednesday
vi: Thư Tư

en: Welcome Page!
vi: Chào mừng bạn !

en: What type of newsletter is this?
vi: Đây là dạng bản tin gì?

en: What's new?
vi: Có gì mới?

en: When a new WordPress user is added to your site...
vi: Khi người dùng Wordpress được thêm vào trang của bạn

en: When failed permanently
vi: Khi hoàn toàn không gửi được

en: When mailbox is full
vi: Khi hộp thư đầy

en: When mailbox is not available
vi: Khi hộp thư không sẵn sàng

en: When message is delayed
vi: Khi tin nhắn bị hoãn

en: When setting up the bounce system, you need to have a different address for the bounce email and the forward to address
vi: Khi thiết lập hệ thống bounce, bạn cần có địa chỉ khác cho email bounce và địa chỉ chuyển tiếp

en: When someone subscribes
vi: Khi có người đăng ký

en: When someone subscribes to the list...
vi: Khi có người đăng ký nhận tin từ danh sách

en: When someone unsubscribes
vi: Khi có người hủy đăng ký

en: When subscribers click on the activation link, they are redirected to a page of your choice.
vi: Khi người đăng ký nhấp chuột vào đường dẫn kích hoạt, người dùng sẽ được chuyển tới trang mà bạn chọn

en: When the bounce is weird and we're not sure what to do, forward to:
vi: Khi bounce khác thường và chúng ta không chắc phải làm gì, hãy chuyển tới:

en: When the subscribers hit "reply" this is who will receive their email.
vi: Khi người đăng ký bấm "reply" đây là người sẽ nhận được email của người đăng ký trả lời

en: When there's new content...
vi: Khi có nội dung mới

en: When you are flagged as a spammer forward the bounced message to
vi: Khi bạn bị đánh dấu là spammer, gửi tin nhắn bị bounce tới

en: When you need to confirm you're a human being, forward to:
vi: Khi bạn cần xác nhận bạn là người, đưa tới:

en: When...
vi: Khi...

en: Which excerpt does it use? [link]Read more[/link]
vi: Đoạn trích nào sẽ được sử dụng? [link]xem thêm[/link]

en: Who can change MailPoet's settings?
vi: Ai có thể thay đổi tùy chỉnh của MailPoets

en: Who can create newsletters?
vi: Ai có thể tạo bản tin?

en: Who can manage subscribers?
vi: Ai là người quản lý người đăng ký?

en: Who can see the styles tab in the visual editor?
vi: Ai có thể xem được styles trong phần chỉnh sửa trực quan (visual editor)

en: Who can see the themes tab in the visual editor?
vi: Ai có thể xem được các theme trong phần chỉnh sửa trực quan (visual editor)?

en: Widget Settings
vi: Thiết lập widget

en: With this segment
vi: Cùng với khu vực này

en: WordPress Posts' Images
vi: Hình ảnh bài viết Wordpress

en: WordPress Users
vi: Người dùng Wordpress

en: WordPress post
vi: Bài viết Wordpress

en: WordPress user display name
vi: Hiển thị tên người dùng Wordpress

en: Wow! Thanks for being part of our community for so long.
vi: Wow, cảm ơn vì đã trở thành một thành viên trong cộng đồng của chúng tôi trong một thời gian dài

en: Year
vi: Năm

en: Year, month
vi: Năm, tháng

en: Year, month, day
vi: Năm, tháng, ngày

en: Yes
vi: Có

en: Yes, add me to your mailing list.
vi: Đúng, đưa tôi vào danh sách nhận tin

en: Yikes! Couldn't find any subscribers.
vi: Không thể tìm thấy người đăng ký nào

en: Yikes! To edit a form, you need to have at least 1 list.
vi: Để sửa mẫu, bạn cần phải có ít nhất 1 danh sách

en: Yikes! You're near the limit of %1$s subscribers for MailPoet's free version. Upgrade to [link]Premium[/link] to send without limits, and more.
vi: Bạn sắp bị giới hạn số lượng người đăng ký %1$s cho phiên bản miễn phí của MailPoet.Xin hãy nâng cấp phiên bản của bạn lên [link]premium[/link] để gửi không giới hạn và thêm nhiều thứ nữa

en: Yikes! Your browser might not be supported. Get the latest [linkchrome]Chrome[/linkchrome], [linkff]Firefox[/linkff], [linkie]Internet Explorer[/linkie] or [linksafari]Safari[/linksafari]. It seems to work?[link_ignore]Dismiss[/link_ignore].
vi: Yikes, Trình duyệt của bạn không được hỗ trợ, Hãy sử dụng bản mới nhất linkchrome]Chrome[/linkchrome], [linkff]Firefox[/linkff], [linkie]Internet Explorer[/linkie] or [linksafari]Safari[/linksafari]. Nó có vẻ làm việc?[link_ignore]Dismiss[/link_ignore].

en: Yikes. You're over the limit of 2000 subscribers for the free version of MailPoet (%1$s in total). Sending is disabled now. Please upgrade your version to [link]premium[/link] to send without limits.
vi: Bạn đã vượt quá giới hạn 2000 người đăng ký cho phiên bản miễn phí của MailPoet (tổng số %1$s). Hiện tại không thể gửi. Xin hãy nâng cấp phiên bản của bạn lên [link]premium[/link] để gửi không giới hạn

en: You are about to delete the theme : %1$s. Do you really want to do that?
vi: Bạn sắp xóa theme:  %1$s. Bạn có muốn xóa không?

en: You are about to send this newsletter. Please confirm.
vi: Bạn sắp gửi thông báo đi. Xin hãy xác nhận.

en: You are already subscribed to : %1$s
vi: Bạn đã được đăng ký vào  %1$s

en: You are already subscribed.
vi: Bạn đã được đăng ký

en: You are already unsubscribed.
vi: Bạn đã hủy đăng ký

en: You can add this domain to your [link]account manager[/link].
vi: Bạn có thể thêm tên miền này vào [/link]tài khoản quản lý[/link] của bạn.

en: You can change the default reply-to name and email for your newsletters. This option is also used for the activation emails and Admin notifications (in Basics).
vi: Bạn có thể thay đổi mặc định tên và email người nhận trả lời từ các bản tin. Lựa chọn này có thể được sử dụng cho các email kích hoạt hoặc thông báo quản trị (về cơ bản).

en: You can easily add this form to your theme's [link]Widgets areas[/link].
vi: Bạn có thể dễ dàng thêm mẫu này vào theme của bạn [link]Khu vực Widgets [/link].

en: You can even %1$ssocial bookmarks%2$s like these:
vi: Bạn có thể %1$sđánh dấu trang xã hội%2$s như thế này:

en: You can only add one widget when designing a post notification sent immediately after an article is published
vi: Bạn chỉ có thể thêm một widget khi thiết kế một thông báo bài viết được gửi ngay sau khi bài viết được xuất bản.

en: You can only select <%= chars %> item<%= plural %>
vi: Bạn chỉ có thể chọn<%= chars %> item<%= plural %>

en: You cannot use the DKIM signature option...
vi: Bạn không thể sử dụng lựa chọn chữ ký DKIM

en: You have attempted to queue too many files.
vi: Bạn đã đang đưa quá nhiều tệp tin vào danh sách chờ

en: You have been a MailPoet user for %s.
vi: Bạn đã là người dùng MailPoet cho %s

en: You have feedback on these stats? [link]Contact us[/link] directly to let us know.
vi: Bạn có phản hồi gì về các thống kê này? [link]Xin hãy liên hệ[/link] trực tiếp để cho chúng tôi biết.

en: You have to select at least 1 list
vi: Bạn phải lựa chọn ít nhất 1 danh sách

en: You made a mistake? [link]Undo unsubscribe[/link].
vi: Có nhầm lẫn gì ở đây? [link]Hoàn tác việc hủy đăng ký của bạn[/link].

en: You may need to turn ON the option <i>Self-signed certificates</i>
vi: Bạn có thể cần phải bật lựa chọn <i>Chứng chỉ tự ký</i>

en: You may only upload 1 file.
vi: Bạn chỉ có thể tải lên 1 tệp tin

en: You need to activate the MailPoet Premium plugin.
vi: Bạn cần phải kích hoạt plugin MailPoet Premium

en: You need to select a type for this field
vi: Bạn cần lựa chọn loại trường thông tin

en: You need to select at least one list.
vi: Bạn cần chọn ít nhất 1 danh sách

en: You need to specify a name for this field
vi: Bạn cần phải có tên cho trường thông tin

en: You need to specify a value for your checkbox
vi: Bạn cần phải chỉ rõ giá trị trong ô lựa chọn

en: You specified an SMTP password but you don't require an authentication, you might want to turn the SMTP authentication ON.
vi: Bạn đã chỉ định mật khẩu SMTP nhưng bạn không yêu cầu sự ủy quyền, bạn có thể muốn bật chế độ ủy quyền SMTP (SMTP authentication)

en: You updated! It's like having the next gadget, but better.
vi: Bạn đã nâng cấp nó! Việc này giống như có tiện ích tiếp theo, nhưng tốt hơn.

en: You'll need to know CSS to design it to your taste.
vi: Bạn cần biết về CSS để thiết kế nó theo cách bạn muốn

en: You'll need to update your DNS if you upgrade.
vi: Ban sẽ cần phải cập nhật DNS nếu bạn nâng cấp

en: You're all setup! You've successfully sent with Gmail.
vi: Tất cả đã được cài đặt! Bạn vừa gửi thành công bằng Gmail

en: You're almost there. Click this [link]link[/link] to activate the licence you have just purchased.
vi: Bạn sắp hoàn tất. Nhấp chuột vào [link]đường dẫn[/link] để kích hoạt bản quyền bạn vừa mua

en: You're import file is not valid.
vi: Bạn đã nhập vào file không chuẩn

en: You're using an older DKIM key which is unsupported by Gmail.
vi: Bạn đang sử dụng chìa khóa cũ DKIM và bản này không được Gmail hỗ trợ.

en: You've been subscribed!
vi: Bạn đã đăng ký!

en: You've subscribed to: %1$s
vi: Bạn đã đăng ký theo dõi trang: %1$s

en: You've successfully subscribed.
vi: Bạn đã đăng ký nhận tin thành công.

en: You've unsubscribed!
vi: Bạn đã bỏ đăng ký!

en: You've updated to %1$s
vi: Bạn đã cập nhật lên %1$s

en: Your Google Campaign can only contain latin characters, numbers, spaces and hyphens!
vi: Chiến dịch Google chỉ có thể bao gồm ký tự, số, khoảng trống và dấu gạch nối

en: Your Premium licence has expired.
vi: Bản quyền Premium của bạn đã hết hạn.

en: Your SPF record
vi: Bản ghi SPF của bạn

en: Your auto newsletter has been activated.
vi: Bản tin tự động của bạn đã kích hoạt

en: Your brand-new list awaits its first subscriber.
vi: Danh sách mới của bạn đang chờ đợi người đăng ký đầu tiên

en: Your browser has some limitations uploading large files with the multi-file uploader. Please use the browser uploader for files over 100MB.
vi: Trình duyệt của bạn có một số hạn chế trong việc tải lên những tệp tin lớn khi tải lên cùng lúc nhiều tệp tin. Xin hãy sử dụng trình tải tệp tin lên với kích thước trên 100MB

en: Your company's address
vi: Địa chỉ công ty của bạn

en: Your confirmation link expired, please subscribe again.
vi: Liên kết để xác nhận đã hết hạn, xin hãy đăng ký lại

en: Your daily newsletter stats
vi: Thống kê bản tin hàng ngày

en: Your email could not be saved
vi: Email của bạn lưu không thành công

en: Your email has been saved
vi: Email của  bạn đã lưu

en: Your email preview has been sent to %1$s
vi: Email xem trước của bạn đã được gửi tới %1$s

en: Your form could not be saved.
vi: Mẫu của bạn đã không thể lưu.

en: Your form has been saved.
vi: Mẫu của bạn đã được lưu.

en: Your latest newsletter is being sent.
vi: Bản tin mới nhất đang được gửi

en: Your licence doesn't allow more domains. Upgrade from your [link]account manager[/link].
vi: Bản quyền của bạn không cho phép thêm tên miền. Nâng cấp từ [/link]tài khoản quản lý[/link] của bạn.

en: Your lists
vi: Danh sách của bạn

en: Your localhost may not have a mail server. To verify, please log out and click on the "Lost your password?" link on the login page. Do you receive the reset password email from your WordPress?
vi: Localhost của bạn có thể không có mail server. Để xác nhận, hãy đăng xuất và chọn đường dẫn "quên mật khẩu?" trên trang đăng nhập. Bạn có nhận được mật khẩu email mới từ wordpress không?

en: Your new site is not yet launched? Put a coming soon page with a form to capture emails with this Premium plugin.
vi: Website mới của bạn vẫn chưa chạy? Hãy đưa 1 trang với nội dung "sắp hoạt động" với một form đăng ký để nhận các email đăng ký bằng việc sử dụng plugin Premium

en: Your own website
vi: Trang web của bạn

en: Your request can't retrieve any subscribers. Change your filters!
vi: Yêu cầu của bạn không tìm được người đăng ký nào. Hãy thay đổi thông số lọc

en: Your request has failed
vi: Yêu cầu của bạn đã thất bại

en: Your sending settings ([settings]) can't send that quickly to [number] subscribers. Expect delivery delays. [link]Read more[/link]
vi: Cấu hình gửi của bạn ([settings]) không thể gửi nhanh chóng tới [number] người đăng ký. Việc gửi đi có thể bị trì hoãn. [link]Tìm hiểu thêm[/link]

en: Your server apparently refuses to send more emails.
vi: Máy chủ của bạn từ chối gửi thêm các email

en: Your server cannot run MailPoet.
vi: Máy chủ của bạn không thể chạy MailPoet

en: Your server doesn't support remote exchanges.
vi: Máy chủ của bạn không hỗ trợ việc trao đổi từ xa

en: Your server is missing one or many important PHP functions to run properly :  %1$s
vi: Máy chú có bạn có thể thiếu một hoặc nhiều chức năng PHP để có thể hoạt động chính xác: %1$s

en: Your server's configuration doesn't allow us to complete MailPoet's Installation!
vi: Cấu hình máy chủ của bạn không cho phép chúng tôi hoàn tất cài đặt MailPoet

en: Your settings are saved.
vi: Các thiết lập của bạn đã được lưu.

en: Your subscriber needs at least 2 options to select from
vi: Người đăng ký cần tối thiểu 2 lựa chọn để chọn

en: Your version of PHP is outdated. If you don't upgrade soon, new versions of MailPoet won't work.
vi: Phiên bản PHP của bạn đã lỗi thời. Nếu bạn không cập nhật sớm, các phiên bản mới của MailPoet sẽ không hoạt động

en: Your vote could not be recorded.
vi: Phiếu bầu của bạn không được ghi nhớ.

en: Your vote has been recorded.
vi: Phiếu bầu của bạn đã được ghi nhớ.

en: Your web host has limits. We suggest 70 emails per hour to be safe. [link]Find out more[/link].
vi: Web host của bạn có giới hạn. Chúng tôi khuyến nghị rằng 70 email mỗi giờ sẽ an toàn. [link]Tìm hiểu thêm[link]

en: Your website doesn't seem to have a license! Log into your [link]account manager[/link] to add a license for this website.
vi: Trang web của bạn có vẻ như không có bản quyền! Đăng nhập vào [/link]tài khoản quản lý[/link] của bạn để thêm bản quyền cho trang web

en: Yup, it works. You can start blasting away emails to the moon.
vi: Yup, nó hoạt động. Bạn có thể bắt đầu gửi email tới bất kỳ đâu.

en: Yup, we've added you to our list. You'll hear from us shortly.
vi: Bạn đã được thêm vào danh sách của chúng tôi! Bạn sẽ nhận được thông báo mới từ chúng tôi trong thời gian sớm.

en: [link]Dismiss[/link] this notice.
vi: [link]Ẩn[/link] thông báo này.

en: [link]Guide[/link] to create your own theme.
vi: [link]hướng dẫn[/link] để tạo theme của riêng bạn

en: [link]Read how to update your version of PHP.[/link]
vi: [link]đọc hướng dẫn làm thế nào để cập nhật PHP.[/link]

en: [link]Read more on support.mailpoet.com[/link].
vi: [link] tìm hiểu thêm tại support.mailpoet.com[/link]

en: [link]Show more details.[/link]
vi: [link]hiện thị thêm chi tiết.[/link]

en: [link_html]HTML[/link_html], [link_php]PHP[/link_php], [link_iframe]iframe[/link_iframe] and [link_shortcode]shortcode[/link_shortcode] versions are also available.
vi: Phiên bản [link_html]HTML[/link_html], [link_php]PHP[/link_php], [link_iframe]iframe[/link_iframe] và [link_shortcode]shortcode[/link_shortcode] đang có sẵn.

en: [send_method] works with MailPoet
vi: [cách_gửi] hoạt động với MailPoet

en: above content
vi: Nội dung phía trên

en: above text block and image
vi: Phía trên văn bản và hình ảnh

en: alternate left & right
vi: Luân chuyển trái & phải

en: and the footer?
vi: thêm vào cuối trang ?

en: any role
vi: Bất kỳ vai trò nào

en: art
vi: Nghệ thuật

en: below content
vi: Nội dung bên dưới

en: bounced
vi: Bounced

en: business
vi: Kinh doanh

en: center
vi: Giữa

en: clicked
vi: Đã nhấp chuột

en: day(s)
vi: ngày

en: day(s) after.
vi: ngày sau.

en: drop content here
vi: Thả nội dung tại đây

en: e-commerce
vi: Thương mại điện tử

en: e.g.:smtp.mydomain.com
vi: ví dụ.:smtp.mydomain.com

en: education
vi: Giáo dục

en: emails
vi: Các email

en: empty
vi: trống

en: every 10 minutes
vi: mỗi 10 phút

en: every 15 minutes
vi: mỗi 15 phút

en: every 2 hours
vi: mỗi 2 giờ

en: every 2 minutes
vi: mỗi 2 phút

en: every 30 minutes
vi: mỗi 30 phút

en: every 5 minutes
vi: mỗi 5 phút

en: every hour
vi: mỗi giờ

en: every minute
vi: mỗi phút

en: excerpt
vi: trích đoạn

en: food
vi: Đồ ăn

en: full post
vi: Toàn bộ bài viết

en: go back to Step 1
vi: Quay lại bước 1

en: go to page
vi: Đi tới trang

en: government
vi: Chính phủ

en: has been activated.
vi: đã được kích hoạt

en: has been de-activated.
vi: đã được hủy hoạt động.

en: heading 1
vi: Tiều đề 1

en: heading 2
vi: Tiêu đề 2

en: heading 3
vi: Tiêu đề 3

en: health and sports
vi: Sức khỏe và thể thao

en: hey, click on this text!
vi: chào, hãy bấm vào đây !

en: hour(s)
vi: giờ

en: hour(s) after.
vi: giờ sau.

en: if there's new content
vi: Nếu có nội dung mới

en: iframe version
vi: phiên bản iframe

en: immediately
vi: ngay lập tức

en: immediately.
vi: ngay lập tức.

en: in any WordPress role
vi: Trong bất cứ vai trò nào ở Wordpress

en: in text block
vi: Trong dạng khối văn bản

en: insurance
vi: Bảo hiểm

en: left
vi: Trái

en: manufacturing
vi: Sản xuất

en: marketing and media
vi: Marketing và truyền thông

en: medium
vi: vừa

en: monthly every...
vi: mỗi hàng tháng...

en: monthly on the...
vi: hàng tháng vào...

en: moved to the trash.
vi: Chuyển tới thùng rác

en: newest
vi: Mới nhất

en: no
vi: không

en: no image
vi: Không có hình ảnh

en: non profit
vi: Phi lợi nhuận

en: of
vi: của

en: of %1$s
vi: của %1$s

en: oldest
vi: Cũ nhất

en: once a day at...
vi: Hàng ngày vào ...

en: opened
vi: Đã mở

en: or simply [link]go back to design[/link].
vi: hoặc đơn giản [link]trở lại phần thiết kế[/link].

en: other
vi: khác

en: photography
vi: Nhiếp ảnh

en: play with this image
vi: Làm việc với hình ảnh này

en: real estate
vi: bất động sản

en: religious
vi: Tôn giáo

en: right
vi: Phải

en: see links with a [link]Premium licence[/link].
vi: Xem các đường dẫn với [link] bản quyền Premium[/link]

en: selected
vi: Đã chọn

[ctx: settings tab title]
en: Add-ons
vi: Các tiện ích thêm

[ctx: settings tab title]
en: Advanced
vi: Nâng cao

[ctx: settings tab title]
en: Basics
vi: Căn bản

[ctx: settings tab title]
en: Forms
vi: Mẫu

[ctx: settings tab title]
en: Send With...
vi: Gửi Với...

[ctx: settings tab title]
en: Signup Confirmation
vi: Xác nhận đăng ký

en: show as list
vi: Hiển thị dưới dạng danh sách

en: show message
vi: Hiện tin nhắn

en: small
vi: nhỏ

en: subscribers will receive "%1$s" after import.
vi: Người đăng ký sẽ nhận "%1$s" sau khi nhập

en: technology
vi: công nghệ

en: title only
vi: Chỉ có tiêu đề

en: total max upload file size : %1$s
vi: Kích thước tệp tin tối đa có thể tải lên: %1$s

en: travel
vi: Du lịch

en: undelivered
vi: Không gửi được

en: underline
vi: Gạch chân

en: unopened
vi: Không được mở

en: unsubscribed
vi: hủy đăng ký

en: was not activated as it requires <strong><a href="%s">%s</a></strong> to be installed and active first.
vi: Không được kích hoạt như yêu cầu <strong><a href="%s">%s</a></strong> Cần phải cài đặt và kích hoạt trước

en: week(s)
vi: tuần

en: week(s) after.
vi: tuần sau.

en: weekly on...
vi: hàng tuần vào...

en: which you have pasted
vi: Cái mà bạn mới dán vào

en: yes
vi: Đồng ý
